Nhờ gm can thiệp

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hồi mua acc . Chủ acc longdao ko có nick 4rum nên mượn acc 4rum của người ta để xác nhận gd . Ko biết có ý đồ j ko . Xếp kiểm tra hộ
tôi ko cần biết là mượn mẹo gì cả , có dính líu đến thì tự hiểu. Giờ tôi sẽ tiến hành làm việc trên IP của @PhatNjce để tra xem ai dính líu vụ này. Còn về việc bạn @PhatNjce cho ai mượn thì tự bạn liên lạc với người kia để đòi đền bù thiệt hại .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
tôi ko cần biết là mượn mẹo gì cả , có dính líu đến thì tự hiểu. Giờ tôi sẽ tiến hành làm việc trên IP của @PhatNjce để tra xem ai dính líu vụ này. Còn về việc bạn @PhatNjce cho ai mượn thì tự bạn liên lạc với người kia để đòi đền bù thiệt hại .
dù gì bác ấy cũng là lão làng YGVN và GVN, bác Huyết xem xét điều tra cặn kẻ và giúp bác ấy tí được không :)
xin hộ thôi chứ toàn quyền của bác thôi :)

Không có ý gì khác

Tịnh Hải

Binh Nhì
E xác nhận dùm chủ nick forum PHATnice trong sạch, mà lỡ có dính líu thì luật vẫn là luật. Xác nhận cho anh em cùng biết để không mất danh tín của người vô tội thôi  . hi vọng có kết quả tốt đẹp người xấu thì phải bị trừng phạt

quangtuanag3

Binh Nhì
Thua với mấy ông gamer, tội nghiệp các ông mod, đang fix lỗi mà phải vào giải quyết mấy chuyện này thật sự k đáng tí nào. Chơi kiểu gì đâu k hiểu, đến lúc có chuyện thì đem ra trình, ko biết chủ động đề phòng, thua!

PhatNjce

Banned
ai ăn căp an trộm ng đó có tội thôi còn ko làm gì thi sợ gì ,... lâu lâu gap fai nguoi xâu lừa thì chịu . ae cho còn ko lấy thì thôi đi ăn cắp ng ta. cứ fix thật mạnh những thằng trộm

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Xếp coi hộ cho e chuyển id sang acc khác để cắm chứ mười mấy ngày rồi xếp ơi . Sắp x2 nữa . Thank xếp
Với lại cho hỏi h e mới tạo acc mới nhưng log đến pass2 lại đơ ra thì làm sao @Huyết Ban Nick . @Lion_King

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Xếp coi hộ cho e chuyển id sang acc khác để cắm chứ mười mấy ngày rồi xếp ơi . Sắp x2 nữa . Thank xếp
Với lại cho hỏi h e mới tạo acc mới nhưng log đến pass2 lại đơ ra thì làm sao @Huyết Ban Nick . @Lion_King
thử lập lại coi bạn, vừa lập 2 cái train đt chạy phà phà :|

Bên trên