GIÚP ĐỠ Nhờ ad kiểm tra lịch sử giao dịch

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
sáng nay em đang đi làm thì rất nhiều người pm hỏi mua thương 71mT mới lượm được nhưng em kiểm tra kho đồ thì không có, em nghi vấn là đã bị người khác lấy mất, em muốn nhờ ad check hộ lịch sử giao dịch trong game của 2 ac
1: longcn12
Tên NV: F5CoBeR0ng
Char : đao chính cấp 74
2: F5hieupg
Tên NV : F5HuyenTrang
Char : kiếm chính lv 80
khoảng thời gian nghi ngờ khoảng 6h-9h40 sáng ngày 22/10/2018
em nhờ check chỉ để biết chắc chắn em có lượm được hay không cũng như là để xem nếu lượm được thì kẻ xấu đã lấy mất là ai, không hề có ý định kiện cáo hay gây khó dễ trong game
Em xin cảm ơn ad

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
sáng nay em đang đi làm thì rất nhiều người pm hỏi mua thương 71mT mới lượm được nhưng em kiểm tra kho đồ thì không có, em nghi vấn là đã bị người khác lấy mất, em muốn nhờ ad check hộ lịch sử giao dịch trong game của 2 ac
1: longcn12
Tên NV: F5CoBeR0ng
Char : đao chính cấp 74
2: F5hieupg
Tên NV : F5HuyenTrang
Char : kiếm chính lv 80
khoảng thời gian nghi ngờ khoảng 6h-9h40 sáng ngày 22/10/2018
em nhờ check chỉ để biết chắc chắn em có lượm được hay không cũng như là để xem nếu lượm được thì kẻ xấu đã lấy mất là ai, không hề có ý định kiện cáo hay gây khó dễ trong game
Em xin cảm ơn ad
Người nhặt sẽ lên thông báo, còn vào hòm đồ của ai thì còn tùy theo turn đồ nhé bạn

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
Vì em có shear tv cho ng khác lên giờ em muốn nhờ ad kiểm tra hộ lịch sử giao dịch của nick e với. Ae trong team cũng k ai nhặt đc cả

quangtuanag3

Binh Nhì
Tình hình là ntn, F5HuyenTrang và F5CoBeR0ng train cùng pt Prime Narl HunterTOP zDespite
Nhưng check lại thì 4 người train chung không nhặt dc( khả năng 2 acc F5 nhặt là khá cao)
Sáng thì dc mọi ng pm chủ acc F5 mua thương, nhưng trong hành trang thì không có
1. Người mua pm nhầm ( vì nhiều acc F5 giống tên)
2. Thật sự là có 71m nhưng đã bị gd đi( vì chủ acc có share acc và teamview)
* Đã hỏi người teamview thì bảo ko có
* Người dc chủ acc share acc thì có những hành động là( pm những ng cần mua thương thầm kín, đổi pass các acc liên quan)
=> NHỜ AD CHECK LẠI CHO MINH BẠCH SỰ VIÊC HỘ CHỦ THỚT
THANKS!

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Vụ này thường sẽ ko giải quyết nhé, vì đã tự share teamview thì phải chịu trách nhiệm với toàn bộ rủi ro.
anh @Huyết Ban Nick xem có giải quyết vụ này không nhé

quangtuanag3

Binh Nhì
Vụ này thường sẽ ko giải quyết nhé, vì đã tự share teamview thì phải chịu trách nhiệm với toàn bộ rủi ro.
anh @Huyết Ban Nick xem có giải quyết vụ này không nhé
share tv cũng vẫn giải quyết mà, chủ yếu gm có yêu cầu check lịch sử gd xem có gì bất thường hay ko thoi, hỗ trợ tận răng mà phốt lớn vậy ko check thì ko dc

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
Mong ad giúp em giải quyết vụ này để mọi người không nghi ngờ bạn em nữa. Ad chưa đưa ra kết luận xin đừng ai nói hay khẳng định thủ phạm là ai. Sẽ làm người khác tự ái cũng như có thể để lại hậu quả.

Bên trên