GIÚP ĐỠ Nhờ ad check

Tammy

Gia nhập giang hồ
sao lại khóa acc Super @@ ,tôi chủ acc Super mong ad xem lại
tối hôm t6 10/11 chủ acc #tammy có qua nhà tôi chơi và nó log acc LongDao "acc bị mất 11 cái TGH " 2 thằng lam Q VH chung xong 2 thằng đi chơi ,đến đem về thì vẫn bt ,lúc 12h30 sáng 11/11 tôi có thấy ong cung 9 zZyn teav vào acc clone của tôi " acc đó tôi treo bán đồ ,và có lấy đi 16 cái hctlc để đổi ra 2 pill Exp r GD qa acc zZyn ,khi đó tôi còn thức và thấy vậy nên đã nt hỏi " sao ông lấy hctlc của tôi vậy ,tôi đang để dành mà " thì nó lại bảo đang định nói tôi "
cái vụ đó tôi cho qua ,nó đòi trả tôi bảo k lấy cho luon đó ,và tôi bảo lấy đồ nó nhờ tôi bán về hết đi ,để tôi đổi MK
còn vụ acc bạn tôi bị mất nó bảo nó k biết vì sao lại trong thùng đồ acc Clone acc nó tôi k biết vì acc TeamViewer của tôi chỉ nó biết và tôi có bằng chứng tin nhắn vẫn còn tôi chưa xóa ,mong ad xem xet lại nếu phát hiện tôi sai tôi xin chịu Band nick vĩnh viễn mong Ad xử đúng ng đúng tội ...Thân!!
vì tin tưởng zZyn tôi có giao acc pass Super và acc Clone KoPa ,và cả teamviewer ,nó có cho tôi pass và id acc zZyn của nó cho tôi nhưng chưa bao h tôi log vào, gửi ad #HuyêtBanNick .
Xác nhận y như bạn @Duy Tú nói. Còn tại sao nói qua acc zzZyn của bạn thì sao tôi biết

namdinh

Binh Nhì
T bảo t vay đồ t còn đưa ông ý bán dùm e 3 ngày ô ý đi làm t cầy vh cho t chỉ lấy 45m đòi thêm j nghĩ ae chơi vs nhau trainchooj ko vấn đề
Náy kêu t lấy 11 caia ght
tốt nhát 16 cai hc tlc cua người ta thi kệ người ta đi bác,cho dù bác có đưa lại gold hay gì củng làm người ta khó chịu lắm, chia buồn

kenvin0113

Binh Nhì
AD xử thế cũng đúng. Ông supper cũng có tội vì đã vô tình cõng chó cắn gà nhà. Nên xem xét khoan hồng giảm tội cho bạn này xuống còn 30 ngày. Còn bạn kia thì khỏi nói. Chưa khóa hết all IP là may.

doujinshi110

Binh Nhì
Còn xét cho cùng theo luật
Acc gd là ip super
Tội do id super chả qua từ nayz nghĩ cho acc đó ko đem vào
Còn xét theo luật mình cungz là bị oan
Như kiểu đồ hakc bị gd qua thì cứ laya thôi

doujinshi110

Binh Nhì
AD xử thế cũng đúng. Ông supper cũng có tội vì đã vô tình cõng chó cắn gà nhà. Nên xem xét khoan hồng giảm tội cho bạn này xuống còn 30 ngày. Còn bạn kia thì khỏi nói. Chưa khóa hết all IP là may.
Ip gd ght là ip của super
Xử theo đúng luật t ms là thg 30 ngày
Đến nươc snayf r thì t bảo vệ t trc
Adtheo luật mà làm
Ip gd là ip nào
Vậy mà band thoii

ran1312

Gia nhập giang hồ
Tôi bản thân 1 người từng gd với zyn . Tôi cũng tin tưởng cho zyn thiếu và zyn trả đầy đủ . Tôi ko nghĩ vì mấy cái vớ vẩn này mà mất acc đã đầu tư gọi là khá nhiều . Mong Admin xem xét lại

weproktvn2

Binh Nhì
Ý kiến cá nhân của em thế này. Acc Zynn acc top cung, giá bán cũng 5 6m Vnd. 11 cái GHT túi chả đáng bao nhiêu. Ai ngu gì mua danh ba vạn bán danh ba đồng.
Xin hết :D

Bên trên