GIÚP ĐỠ Nhờ ad check

Tammy

Gia nhập giang hồ
Khóa toàn bộ nhân vật có liên quan bao gồm SuperCover và zZynnn . Vụ việc này share tài khoản teamview cho nhau hay không còn chưa biết. Chúng tôi chỉ khóa tất cả những tài khoản có liên quan.
Nếu có liên quan thì em cũng xin dc khóa. Ko có chuyện mình gắp lửa bỏ tay người như bạn @doujinshi110 nói.

kenvin0113

Binh Nhì
Theo như a HBN nói IP log trade lại là supercover thì có 2 trường hợp xảy ra :
TH1: Thằng super nổi lòng tham và tính chuyển đồ qua cho thằng Zyn nếu mọi chuyện êm xuôi thì ko sao còn có biến thì đổ tội hết cho thằng zyn.
TH2: Thằng Zyn là chủ mưu vụ này , có thông đồng với thằng Super và 2 thằng liệu trước là nếu có biến thì sẽ đổ tội cho nhau và đánh lạc hướng điều tra.
Nên em xin có ý kiến là nhốt luôn 2 thằng này vào cho đến khi nào có thằng nhận tội và khai hết mọi sự việc thì sẽ xem xét khoan hồng. Còn ko thì cứ khóa hết lại vĩnh viễn !!!

doujinshi110

Binh Nhì
Theo như a HBN nói IP log trade lại là supercover thì có 2 trường hợp xảy ra :
TH1: Thằng super nổi lòng tham và tính chuyển đồ qua cho thằng Zyn nếu mọi chuyện êm xuôi thì ko sao còn có biến thì đổ tội hết cho thằng zyn.
TH2: Thằng Zyn là chủ mưu vụ này , có thông đồng với thằng Super và 2 thằng liệu trước là nếu có biến thì sẽ đổ tội cho nhau và đánh lạc hướng điều tra.
Nên em xin có ý kiến là nhốt luôn 2 thằng này vào cho đến khi nào có thằng nhận tội và khai hết mọi sự việc thì sẽ xem xét khoan hồng. Còn ko thì cứ khóa hết lại vĩnh viễn !!!
Nếu là m đồ như t thì m có đánh đổi 11 caia ght ko
Và tsao thg super phải chặn fb t và sđt t

Bên trên