nhận tư vấn ráp máy cho tất cả ace hiệp khách để chuẩn bị cho Yulgangvn

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
mình cũng hiểu đôi chút về máy tính và mình có mấy ông anh chuyên làm bên ráp máy ở khu vực Tp.HCM, nên ace nào thấy máy mình cấu hình yếu thì cứ pm Yahoo: [email protected] ( l bằng chữ L viết thường ) mình sẽ tư vấn cho ace triệt để, nếu có nhu cầu thì mình sẽ rap cho ace 1 con vừa túi tiền mà cấu hình lại hoành tráng ^.^.

với 3tr bạn có thể cầm 1 CPU ram 4Gb ......, với 1tr, 2tr bạn cũng có thể cầm, nói chung là mình sẽ làm cho bạn cảm thấy thật hoàn hảo, mình bỏ công sức ra chỉ để nhận chữ thanks trên forum thôi ^^.

Shendo

Gia nhập giang hồ
Ah ...tiện đây cho mình hỏi bạn 1 chút...mình có con pentium 4 2.6Ghz...chay win xp sp3...sao mà mình cứ xem video trên youtube là cpu chay 100% và video chay rất giật...mày mình mời cài win chưa co soft gì hết...chỉ win+driver+chrome ah!

Shendo

Gia nhập giang hồ
cho mình hỏi cái! nếu 3 tr dc con core 2 dual 2G với card màn hình 512 ko ? còn nếu ko dc thì ít nhất bao nhiu mới dc ?
Dc bác ah...Core 2 duo giá từ 300k đến 900 tùy loại...main tầm 1tr...VGA thì bác đừng dùng dung lượng để mua...mà dựa vào đời ấy...VD: GTX 560....HD 7750, 7770, 7790.. 3tr đủ cho dàn core 2 duo cho bác chưa kể màn hình!

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Ah...mình nhầm giá con RAM trên là giá RAM cũ còn mời là 752k....ráp mày thì mình tận dụng main, ram second hand mà còn bảo hành cho rẻ ^^!
ồ thế à.. hôm nào cũng đi mua 1 thanh Ram về gắn vào cái PC cùi trên Cty mới được.. CPU thì không khi nào chạy hơn 80% mà Ram thì cứ Full hoài " Ram 1G" =))

Shendo

Gia nhập giang hồ
ồ thế à.. hôm nào cũng đi mua 1 thanh Ram về gắn vào cái PC cùi trên Cty mới được.. CPU thì không khi nào chạy hơn 80% mà Ram thì cứ Full hoài " Ram 1G" =))
Haiz...mua chi...chạy lên phòng giám đốc...noi máy tình cùi wa đổi đi là dc thui ^^
Có vậy mời cắm Hk ngon lành chứ! ^^

Bên trên