nhận tư vấn ráp máy cho tất cả ace hiệp khách để chuẩn bị cho Yulgangvn

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
Bạn có thể tư vấn mình cái laptop nào giá phải chăng mà vẫn chiến HK được hay không xD . TKs
máy chiến được game HKGH mà muốn mua mới thì khoảng 11tr5 là bạn có core i5 ram 4gb......, còn mua lại giá tầm 10tr thì bạn có core i5 đời cao ram 8gb .... còn nếu muốn core i7 ram 8gb giá 10tr thì mình sẽ cố gắng giúp bạn ( bảo đảm có ) ^^.

hungba193

Gia nhập giang hồ
cho hỏi main càng mắc tiền thì càng mạnh phải không các pro, hay là chỉ cần cái main vừa đủ với máy là dc ?

PhucThuan

Gia nhập giang hồ
mình cũng hiểu đôi chút về máy tính và mình có mấy ông anh chuyên làm bên ráp máy ở khu vực Tp.HCM, nên ace nào thấy máy mình cấu hình yếu thì cứ pm Yahoo: [email protected] ( l bằng chữ L viết thường ) mình sẽ tư vấn cho ace triệt để, nếu có nhu cầu thì mình sẽ rap cho ace 1 con vừa túi tiền mà cấu hình lại hoành tráng ^.^.

với 3tr bạn có thể cầm 1 CPU ram 4Gb ......, với 1tr, 2tr bạn cũng có thể cầm, nói chung là mình sẽ làm cho bạn cảm thấy thật hoàn hảo, mình bỏ công sức ra chỉ để nhận chữ thanks trên forum thôi ^^.
có bán RAM laptop DDR3 2gb ỏ 4gb k bạn. cho giá lun nhé. 0903080024

hungba193

Gia nhập giang hồ
toppic toàn chém gió cao thủ, nhân tài thì ít tào lao thì nhìu, làm cho toppic loãn quá loãn, cái cần nói ko nói chuyên gia nói điên điên --> chán

NoMercy

Gia nhập giang hồ
cần tư vấn mua lap ko phải để chơi game, nên ko cần VGA cơ mà chip ngon tí (khuyến khích i7 :D) ram khủng và HDD cũng khủng, bác nào giúp e phát :x

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
cần tư vấn mua lap ko phải để chơi game, nên ko cần VGA cơ mà chip ngon tí (khuyến khích i7 :D) ram khủng và HDD cũng khủng, bác nào giúp e phát :x
bạn có bao nhiêu ?, core i7 thì nhiều loại lắm ^^, laptop core i7 8tr cũng có mà 80tr cũng có =)), bạn có bao nhiêu thì mình sẽ tư vấn tối đa cho bạn.

Bên trên