GIỚI THIỆU Những thay đổi sắp tới của yulgangvn

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
Theo em thì tỉ lệ rớt ngọc bình thường tăng để những người mới có thể ep đồ, còn những ngọc xịn thì vẫn giữ nguyên để các anh em chơi trước không bị thiệt thòi và server khỏi phải đi đâu cũng gặp đồ vip thì chán chết.
Còn tiền thì em chịu mới chơi được 3 ngày nên ko biết sao nhưng theo em tốt nhất giảm rớt xuống 70% và giảm luôn máu mana shop để ai đỡ phụ thuộc vào tiền mua mana và có khi tỉ lệ nạp card tăng lên nhiều :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Chào các bạn!
Dạo này theo nhiều ý kiến của mọi người góp ý rằng game đang nhạt dần và ko có mục tiêu để chơi. Ok, mình sẽ cho thêm 1 tí xíu mắm muối vào. Một số thây đổi có thể sẽ được cập nhập trong lần bảo trì tới :

- Giảm drop ngọc rác, tay, chân , áo, và giảm 50% gold drop.
- Tăng số ngọc công lực, công lực võ công , phòng ngự lên. Các bạn sẽ hồi hộp khi lượm dc mổi 1 viên ngọc chứ ko phải là ko thèm ngó ngàng như bây giờ nữa.
- Vũ khí 5m, 17m, 48m, 71m giờ đây sẽ có được thông qua cơ chế nhiệm vụ bang hội , hàng ngày sẽ có boss nhiệm vụ xuất hiện ở Nam Minh Hiệu. Nhiệm vụ của các bang hội là tổ chức cho member ăn con boss đó để lấy item mảnh ghép. Hãy nhớ rằng chỉ những người vào bang mới có thể nhận nhiệm vụ này . Khi out bang toàn bộ item nhiệm vụ sẽ bị mất hết . Sẽ là một cuộc chiến không khoan nhượng dành cho các bang hội tại vùng đất Nam Minh Hiệu. Lưu ý rằng vũ khí các bạn đổi được sẽ bị khóa và nếu muốn có vũ khí không khóa các bạn phải đổi nhiều hơn những mảnh ghép.
- Sẽ có nhiệm vụ cường hóa giáp 25 lên level 6 rồi mang đến Đao Kiếm Tiếu đổi lấy Hỏa Long Châu ( +30 công lực, 5% clvc ) có time sử dụng là 3 ngày. Giáp 25 sẽ được bán trong shop Ngân Kiều Long với giá 1m gold. Nhiệm vụ có thể làm nhiều lần và sẽ chạy xuyên suốt game. Nếu bạn nào quá đen có thể dùng 1k@ để mua trong @shop.
- Cùng với đó là sự trở lại của TLC các thể loại , YulgangVN sẽ sôi động lên rất nhiều.
P/s: Những thay đổi này có thể được điều chỉnh đôi chút tùy thuộc tình hình game.
Mấy vụ khác chưa cụ thể chưa biết.
Riêng cái vụ +6 giáp đổi dây chuyền rất hay. Nhưng mình góp ý cho hay hơn nữa
Ngoài mức +6 ra thì nên cho luôn mức +7 +8 +9 +10 với quà ngon hơn.
Ví dụ như (chỉ ví dụ thôi nha)
+7 đổi dây chuyền (+40 công lực, 6% clvc)
+8 đổi dây chuyền (+50 công lực, 7% clvc)
+9 đổi dây chuyền (+70 công lực, 8% clvc)
+10 đổi dây chuyền (+100 công lực, 10% clvc)
Sẽ khuyến khích đốt gold nhanh hơn, chứ 3 ngày cho 1 cái giáp +6 thì xếp nghĩ xem đốt được bao nhiêu gold, chẳng thấm thía vào đâu hết.
Còn muốn hay hơn nữa thì cho phần thưởng random sẽ hấp dẫn. Chẳng hạn như vào random dây chuyền, vk 17m, pvp 30%, Áo choàng đẹp - độc nhất, thủy tinh phù 1~3, ...
Mong mấy xếp hãy suy nghĩ về ý kiến của mình.
Thân.

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
Mấy vụ khác chưa cụ thể chưa biết.
Riêng cái vụ +6 giáp đổi dây chuyền rất hay. Nhưng mình góp ý cho hay hơn nữa
Ngoài mức +6 ra thì nên cho luôn mức +7 +8 +9 +10 với quà ngon hơn.
Ví dụ như (chỉ ví dụ thôi nha)
+7 đổi dây chuyền (+40 công lực, 6% clvc)
+8 đổi dây chuyền (+50 công lực, 7% clvc)
+9 đổi dây chuyền (+70 công lực, 8% clvc)
+10 đổi dây chuyền (+100 công lực, 10% clvc)
Sẽ khuyến khích đốt gold nhanh hơn, chứ 3 ngày cho 1 cái giáp +6 thì xếp nghĩ xem đốt được bao nhiêu gold, chẳng thấm thía vào đâu hết.
Còn muốn hay hơn nữa thì cho phần thưởng random sẽ hấp dẫn. Chẳng hạn như vào random dây chuyền, vk 17m, pvp 30%, Áo choàng đẹp - độc nhất, thủy tinh phù 1~3, ...
Mong mấy xếp hãy suy nghĩ về ý kiến của mình.
Thân.
vãi cái vụ dây chuyền + 40 công lực chưa thấy bao giờ

ThienDiem

Trung Sĩ
Sv khó ổn định ghê . Lâu lâu lại có thay đổi . Tăng drop mà bóp gold kiểu này, bán không được đồ thì phải mua sâm ST nhé . Mới khuyến mãi mà . Khổ nhất là cung, sâm + tiễn

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Drop ngọc cl14 15 nhiều vào chút clvc cũng nhiều chút cho ae nghèo còn đú theo được chứ vs cái giá trên trời như bjo thì bjo ms có khả năng cầm 1 cây max đây. Mà drop ở map nào quái nào hay tất cả vậy???

Dong Xuan

Binh Nhì
Drop ngọc cl14 15 nhiều vào chút clvc cũng nhiều chút cho ae nghèo còn đú theo được chứ vs cái giá trên trời như bjo thì bjo ms có khả năng cầm 1 cây max đây. Mà drop ở map nào quái nào hay tất cả vậy???
ngọc max mà ai cũng có thì ai sẽ nạp card nuôi ser bác ơi

chickenloj

Binh Nhì
Nhưng năm tháng trước hô hào sv cho ae chơi này nọ k phân biệt giàu nghèo ai cũng có cơ hội tỏa sáng nếu biết chăm chỉ
Còn bâyh k có tiền là k đc nhúc nhích j cả thay đổi cỡ nào thì sv đã đi lệch một tý chíu r chỉ một tý chíu hoy ahihihi

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thật sự mà nói chỉ la event hút gold thôi, để + cái giáp lên 6 cũng không khó mấy và cái dây chuyền này chỉ sài khi nào pk thôi, thật sự củng không cần thiết lắm khi train, và event sẽ theo game liên tục không giới hạn thời gian vì vậy anh em chịu khó train bán đồ được gold kha khá thì chơi cho vui để dành đó, khi nào có event pk thì sài thôi.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Theo ngu ý của e, boss nên mở toàn bộ kênh là kênh pk, toàn bộ map là map pk, rồi bán cái phù gì đấy ở NPC giá vài m/ngày để bảo vệ nhân vật khỏi bị pk. Đảm bảo gold sẽ éo bao giờ lạm phát =))=))=))

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
vãi mấy thiếm chỉ cần sv ổn định là được
mình chỉ cần nhiêu đó

mình nap cũng gan 2tr roi còn gì tại máy bác ham hố muốn xanh hơn ngta thì z, bo 1 2 ngày lum được viên ngọc full ah, chỉ là co thêm chút % ra thôi chưa chất là có ra vào túi mình không nữa mà chưa gì đã nhảy phỏng lên hết rồi
đợi bọn này mà có đồ ngọc max thì máy bác đã lên cao ai mà theo kiệp nữa
từ lúc mới ra sv này admin lúc nào cũng hỏi anh em, về ý kiến này nọ
có khi nào admin không trả lời không, có khi admin từ bỏ khó khăn để anh em không được chơi không
toàn cố gắn hết sức để anh em được chơi hoàn thiện và thoải mái

các bạn đừng nói là uhm tôi bỏ tiền nhiều game phải theo tôi vậy tôi mới chịu, nghe xong các bạn thấy các bạn là người như thế nào rồi đó
còn lúc ngọc hiếm tiền ít thì la làng lên không có đồ sao fam
không nói nhiều nữa. Thân!

Bên trên