GIỚI THIỆU Những thay đổi sắp tới của yulgangvn

HoConNho

Binh Nhì
- giảm cho nhiều vào , AD giảm 50% gold quái từ lv 40 +++ còn dưới lv 40 thì để nguyên cho newbie , để xem sau này 7x 8x ko có gold làm đồ mấy thang la gold nhiều nó có khóc ko.

shine1992

Binh Nhì
- giảm cho nhiều vào , AD giảm 50% gold quái từ lv 40 +++ còn dưới lv 40 thì để nguyên cho newbie , để xem sau này 7x 8x ko có gold làm đồ mấy thang la gold nhiều nó có khóc ko.
xl chứ có j mà phai khóc bạn,game càng khó chơi càng phấn khích,khóc thỳ cả sv nó khóc chứ có j mà phải sợ,chứ cứ vầy sv mới sập đó,

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
đọc cho kỷ dùm mình , mình có nói rõ là tăng drop những loại ngọc sử dụng dc lên . Bớt cái câu " gold đâu sắm đồ" dùm mình 1 cái . Bây giờ newbie có thể nhặt dc đủ lượng ngọc để làm set đồ khi 35.

TranViet1st46

Binh Nhất
1 ngày 6x train đc tầm 5>7m với tùy từng pt, giảm xuống 50% =)) train cả ngày đủ tiền mua sâm . Như acc DP + Cung của mình train 1 ngày hết tầm 6k sâm/1 acc tính ra cũng hết 2m tiền sâm rồi. Kết quả trả dư đc gold . Như thế này liệu giá gold có giảm đc ko nhỉ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
1 ngày 6x train đc tầm 5>7m với tùy từng pt, giảm xuống 50% =)) train cả ngày đủ tiền mua sâm . Như acc DP + Cung của mình train 1 ngày hết tầm 6k sâm/1 acc tính ra cũng hết 2m tiền sâm rồi. Kết quả trả dư đc gold . Như thế này liệu giá gold có giảm đc ko nhỉ
sẽ có lượng drop kha khá bù vào . Ví dụ như clvc 25% trước 1 tuần lượm dc 1 viên giờ 1 ngày lượm dc 10 viên chẳn hạn

tunghoang371

Gia nhập giang hồ
Tăng drop các ngọc nhiệt huyết nữa đi sếp,chơi kiếm mà từ lúc mở sever đến giờ hơn 60 rồi e chưa nhìn thấy viên HLTP,tỉ lệ thấp quá

BoBo

Binh Nhất
Đã thử những char tốn sâm chưa, ok là drop đồ ngon, rồi ko bán dc thì gold đâu mua sâm, phải chăng nên nạp @ để có sâm mà chơi tiếp

Dong Xuan

Binh Nhì
Bóp gold kiểu này theo ngu ý của mình thì chỉ có lợi cho ae farm gold. Gold càg bóp. Càg có giá. Mấy tay chỉ cắm nin 5x farm gold ko tốn sâm máu ko cần lên 6x đc hưởng lợi.
Ngược lại các phái như đao, thương, đp sẽ chỉ đủ gold mua máu, sâm. Chỉ trôg mong vào các ngọc có giá trị mà ad báo tăng drop. Nhưg cái j cũng có giá của nó. Drop ngọc ngon nhiều thì giá sẽ thấp. Vẫn thiệt thòi cho các phái xài skill

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
mình không chơi hkdzogame mà chờ game này la bởi 1 lý do duy nhất: "KHÔNG PILL, KHÔNG LAGG".
Từ từ thấy ra pill lagg rồi. mong Kteam suy nghĩ kỹ lại chứ ra pill 1k@ mình là người nghỉ game đầu tiên. thank đã đọc!

Bên trên