THÔNG BÁO Nhóm tìm pt trên facebook yulgangvn

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Hiện nay trên diễn đàn mọc ra rất nhiều topic tuyển chiến pt cũng như xin pt khiến các box rất lộn xộn. Nắm được tình hình đó mình quyết định tao 1 nhóm chính thức trên facebook để mọi thành viên có thể tham gia, theo dõi và tìm được 1 pt ổn định, lâu dài. Mọi người có thể tham gia tại địa chỉ này và nhanh chóng kiếm cho mình nơi nương náu và chém gió, sống ảo nhé:)

https://www.facebook.com/groups/669715693198305/

Mọi topic liên quan đến việc tuyển chiến hay tìm pt mình sẽ xóa hết để tránh rác 4rum, làm đè lên những bài viết có giá trị. Tiện thể mình cũng tuyển thêm 2 ad để tiện việc quản lý nhóm và duyệt yêu cầu tham gia cho các thành viên. Những thành viên nào tham gia với ý định lừa đảo, phá hoại cộng đồng đều bị kick khỏi nhóm ngay lập tức, nếu nghiêm trọng có thể xem xét việc ban nick trong game tùy mức độ vi phạm.

Last edited:

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nhưng tạo Gr về lâu về dài có khỏi ảnh hưởng tới Forum ko các bác . Chứ như em thấy bên Dzo forum chả mấy ai ngó nữa mà toàn vào Gr thôi

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Nhưng tạo Gr về lâu về dài có khỏi ảnh hưởng tới Forum ko các bác . Chứ như em thấy bên Dzo forum chả mấy ai ngó nữa mà toàn vào Gr thôi
Thì bên đấy ít người chơi, h đa số còn toàn đại gia chơi với nhau nên cũng ko có nhu cầu giao tiếp với người ngoài guild, ngoài nhóm.

Bên này thì khác, sau này mua bán, bang phái, chửi bới nhau ko lên 4rum thì lên đâu :)). Các bạn cứ yên tâm là đến giai đoạn chính tà là chửi nhau như cơm bữa trên này, mà tính mình lại rất thích hóng những vụ cãi chửi nhau như thế :)

dual.shadow

Binh Nhất
Thì bên đấy ít người chơi, h đa số còn toàn đại gia chơi với nhau nên cũng ko có nhu cầu giao tiếp với người ngoài guild, ngoài nhóm.

Bên này thì khác, sau này mua bán, bang phái, chửi bới nhau ko lên 4rum thì lên đâu :)). Các bạn cứ yên tâm là đến giai đoạn chính tà là chửi nhau như cơm bữa trên này, mà tính mình lại rất thích hóng những vụ cãi chửi nhau như thế :)
lão biến mất hơi lâu đấy, hk ko ra chắc cũng chả quay lại đâu nhỉ, tìm mấy lần trên grups đó mà chả đc

Bên trên