Nhóm giao lưu kết bạn yugangvn trên facebook

lylymeow

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề ạ. Ngày hôm trước mình được bạn Mỹ Nhi_sau khi chơi game trong đợt closebeta_ mời vào group giao lưu kết bạn Yugangvn trên facebook này. Mình thấy có một group giao lưu bình đẳng vui vẻ trao đổi giữa các game thủ riêng với nhau, những tin tức mới, những nhận định về các vấn đề trong game, kết bạn lập hội pt train thế này trên facebook cũng là một điều hay ngoài diễn đàn và fanpage chính ra. Hiện tại trong nhóm mới có 50 người thui ^^
Vậy mọi người, những bạn bè yêu Hiệp Khách Giang Hồ, nếu thích thú, thì tham gia group cùng bọn mình trên facebook cho vui nhé
Group YugangVN: https://www.facebook.com/groups/1633493423545000/

lylymeow

Gia nhập giang hồ
Mình thực sự không muốn YulgangVN sẽ sinh hoạt trên Group Face ! Hãy dùng diễn đàn cho mọi việc cần đóng góp. Dzo dùng group và diễn đàn nó đã chết!
Hi vọng bạn nào sáng lập sẽ giải tán group này!
Cũng có lý đúng, vì việc gì cũng có 2 mặt của nó cả. Nghe Huyết Lang Vương nói vậy, rất chân thành và thẳng thắn nhưng mình lại không phải quản lý của group, chỉ là mem thôi,k có quyền xóa.
À, như diễn đàn của hiệp khách vn-play, mình thấy giao diện dễ nhìn dễ sử dụng, có phần chatbox rất tuyệt vời, ad thử tham khảo xem thế nào nhé.

haigiangyb19987

Binh Nhì
Mình thực sự không muốn YulgangVN sẽ sinh hoạt trên Group Face ! Hãy dùng diễn đàn cho mọi việc cần đóng góp. Dzo dùng group và diễn đàn nó đã chết!
Hi vọng bạn nào sáng lập sẽ giải tán group này!
có Group cũng đc mà,mình chơi thì vừa xem FB vừa xem diễn đàn,mod nói cũng có ý đúng nhưng ae giao lưu trên FB cũng hay sẽ góp phần quảng bá Yulgangvn trên FB luôn
FB mình nè https://www.facebook.com/hai.nguyentien.1069

Nhi Nhi

Gia nhập giang hồ
gamer mình là chủ nhóm nè, mà thấy có ảnh hưởng gì đâu, đa số nhiều bạn chơi FB còn chưa biết đến SV, việc này củng để chia sẽ với mọi người thôi, trang nhóm đâu có MOD hay ban quản trị gì đâu nên thông tin toàn lấy từ 4rum về để thông báo cho những bạn trên FB, đâu phải đa số ai củng onl 4rum đâu, vào 4rum có cảm giác lạnh lạnh sao ấy, trùm lão luyện bàn việc không à, tạo trang như thế khi onl FB có thể hòa đồng hơn dễ gần hơn.
Thân ái !!! đam mê game HK từ bé hehehehe >:D<

lylymeow

Gia nhập giang hồ
có cảm giác giao diện nó chưa được thân thiện lắm thôi chứ lạnh lạnh gì :D
nói chung có gì trao đổi hỏi han thì vẫn cứ lên diễn đàn chứ, còn quảng bá thì đâu gì mạnh như quảng bá trên facebook.

Nhi Nhi

Gia nhập giang hồ
nhóm củng do bạn bè tui góp ý lập ra thôi, có ý kiến gì nhờ, gamer trao đổi với nhau qua FB củng hk được hả, tui làm nhóm kín chỉ mời bạn bè trao đổi kết bạn qua game thôi, tự nhiên bạn lylymeow lên 4rum quảng bá rồi h bảo del nhóm là sao. hay ban quản trị muốn góp tay vào thì mình sẵn sàng nhường chổ quản trị nhóm lại cho ban quản trị game.
vấn đề này củng đào lên đây bàn tán nửa à... cứ tưởng như mình có tội. :-??:-??

Nhi Nhi

Gia nhập giang hồ
quảng bá là Fanpage quảng bá, chứ nhóm là nhóm kín thì quảng bá ai xem..... chỉ là tạo nhóm mời bạn bè của mình từ những SV khác qua choi, trao đổi kinh nghiệm với nhau 1 cách gần hơn,..... vậy củng phải xóa nhóm à... hú hồn à

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
quảng bá là Fanpage quảng bá, chứ nhóm là nhóm kín thì quảng bá ai xem..... chỉ là tạo nhóm mời bạn bè của mình từ những SV khác qua choi, trao đổi kinh nghiệm với nhau 1 cách gần hơn,..... vậy củng phải xóa nhóm à... hú hồn à
Sor vì mình tưởng rằng đây là Group YulgangVN để trao đổi , mua bán và góp ý tất cả trên đó .Nếu đây chỉ là nhóm kín cá nhân của bạn thì okie. Mình ko ý kiến, và YulgangVN sẽ không có bất kì một nhóm nào trên facebook cả nhé ! Nếu có thì đó là ngày tàn của 4rum.

Bên trên