THẢO LUẬN Nhìn lại những gì đã qua.

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Vô tình thấy cái cmt này..Bỗng thấy ngẹn ngào.
- Có giận anh,nhiều lúc a nóng a hay độc đoán và thiếu bình tĩnh => rất bực.Nhiều lúc a thiếu quyết đoán,vì bên vướng tình,bên vướng nghĩa rất khó xử.Lúc buồn lắm vì TLC chưa hoàn thiện còn lag mà lại ham pk :P,Event đâu tiên còn nhiều lỗi,Những lúc hít lá đu đủ mất đồ ngon,hay 30v k full dòng 4...bực a lắm chứ.pla pla pla :( nhưng thay vì trách móc thì hay đóng góp những cmt mang tính chất xây dựng sever .Nhiều lúc vui vì những gì a làm cho sever và ae...Có vui,có buồn,có giận hờn vũ vơ,có tự ái,có nản,nhiều lúc muốn dừng chân nhưng vì nhiệt huyết vẫn đang cháy trong cơ thể...Nên dù gục ngã như thế nào cũng đứng lên và bên ae Homies và sever.
- Lời Cảm Ơn này,gửi đến anh.Dù nhỏ bé so với công sức a bõ ra nhưng cũng là tấm lòng ( vì có suy nghĩ a theo lúc tiêu cực,thì cũng sẽ có suy nghĩ theo tích cực. ) thật bình tĩnh để phát triển sever nhé a. @Lion_King

Đính kèm

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Cám ơn em nhiều. Mà hình như có gì sai sai... sao e có avatar giống VuKhiKhieuGoi vậy #:-s
bả mê em hôm qua trong cái topic kill mean girl bả mượn avt em á chứ.. ^^! e ở G homies bữa ms off ở sài gòn nè...Bình tĩnh lên nhé a...Hay xây dựng sever,xây dựng lòng tin từ những thứ nhỏ bé nhất nhé a.

Green

Binh Nhì
Chuyện gì cũng có hướng giải quyết, phạm qui thì xử, có sai thì sữa. Mắc lỗi thì chân thành xin lỗi.
Mong anh em cũng bình tĩnh lại.
Đừng lung lay vì 1 số nhỏ người chơi. Trong đó cũng sẽ có 1 phần nhỏ kẻ vào phá đám sever này. Rồi từ từ từng bước sẽ hoàn thiện mà. Không thì xem như chơi giải trí, lớn rồi phải có lập trường.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Chuyện gì cũng có hướng giải quyết, phạm qui thì xử, có sai thì sữa. Mắc lỗi thì chân thành xin lỗi.
Mong anh em cũng bình tĩnh lại.
Đừng lung lay vì 1 số nhỏ người chơi. Trong đó cũng sẽ có 1 phần nhỏ kẻ vào phá đám sever này. Rồi từ từ từng bước sẽ hoàn thiện mà. Không thì xem như chơi giải trí, lớn rồi phải có lập trường.
nói như ông tôi ok nè. nhưng tôi đâu mắc lỗi. mà có mắc lỗi thì cũng đâu đến mức ban hết all acc của anh em tôi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Bạn đọc #257 của LK trong bài Bóc Phốt kìa nếu bác không cố làm gì đó chắc chỉ bị band 1 acc là cùng
thì giờ đứa con tinh thần bị ban ông có lên hỏi không. chuyện nó log acc tôi cũng từ lâu lắm rồi. tôi nói có admin nào chịu nghe đâu. acc của mấy ông anh trai ip bên hàn. làm việc bên đấy có lq gì tôi đâu

Bên trên