GIÚP ĐỠ Ngoc tan cong co tac dung len skill

luxury11

Gia nhập giang hồ
em có 1 cây đao 3m full tấn công 18 17 16 14 sài skill AOE của SP 55 test dame wai 5x danh dc 154x2
1 cay 3m full clvc 20 18 18 18 cung sai skill AOE cua sp 55 test dame wai 5x danh dc 165 x2
vậy là cây tấn công cũng có tác dụng lên skill hả mọi người
em tưởng chỉ có công lực mới tác dụng lên skill thôi chứ té ra ngọc tấn công cũng có tác dụng khi sai skill nữa
ai giải thích dùm em với

Enies

Hạ Sĩ
Ngọc tấn công có tác dụng skill
Đề nghị đập cây tc đi, giữ lại cây clvc mà train :D:D 11 dame x số mục tiêu x 2 nhát or 3 nhát => dame tổng lớn hơn cây tc rất nhiều rồi

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Cái này có kết luận rồi mà. Ngọc TC bonus trực tiếp dame vào skill mà(Server nào cũng thế thôi). Ở cái tầm Uy lực võ công còn thấp khoảng dưới 100 thì ngọc CLVC ko có nhiều tác dụng nhá bác :))
Ví dụ: Uy lực skill của bác là 50 nhá
Đao full TC 50 sẽ được BONUS: 50 (Ngọc Tấn Công) + 50 (Uy lực skill) = 100 damage
Đao full CLVC 50% sẽ được BONUS: 50% của 50 (Uy lục skill) + 50 (Uy lực skill) = 75 damage

Kết luận: CLVC phụ thuộc vào uy lục võ công của skill. Skill bác càng to thì op CLVC càng có lợi. Nhưng bác xài skill sư phụ nên Uy lực skill rất thấp (60 ~ 70% dame gốc) nên LV thấp khoảng dưới 60 thì cứ Công lực hoặc Tấn công mà op

Chúc bác chơi game vui vẻ :)

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Cái này có kết luận rồi mà. Ngọc TC bonus trực tiếp dame vào skill mà(Server nào cũng thế thôi). Ở cái tầm Uy lực võ công còn thấp khoảng dưới 100 thì ngọc CLVC ko có nhiều tác dụng nhá bác :))
Ví dụ: Uy lực skill của bác là 50 nhá
Đao full TC 50 sẽ được BONUS: 50 (Ngọc Tấn Công) + 50 (Uy lực skill) = 100 damage
Đao full CLVC 50% sẽ được BONUS: 50% của 50 (Uy lục skill) + 50 (Uy lực skill) = 75 damage

Kết luận: CLVC phụ thuộc vào uy lục võ công của skill. Skill bác càng to thì op CLVC càng có lợi. Nhưng bác xài skill sư phụ nên Uy lực skill rất thấp (60 ~ 70% dame gốc) nên LV thấp khoảng dưới 60 thì cứ Công lực hoặc Tấn công mà op

Chúc bác chơi game vui vẻ :)
Nếu op đc ngon hẳn trên 90% thì xài clvc đánh skill sp vẫn ngon nhé =)))

riprip

Gia nhập giang hồ
full tc20 thì dame skill van to to hon full 20% nhe bac dac biet la may con lv cao hon minh ... còn kill coc thi clvc dame to hon tc 20

caferock18

Gia nhập giang hồ
clvc tính trên % của uy lực skill, skill uy lực càng cao x % càng nhiều. Còn ngọc tấn công vốn dĩ trc giờ nó vẫn cộng cho cả chay lẫn skill duy chỉ có điều ốp tc dc bao nhiêu điểm thì công ~ từng đấy dmg

Bên trên