Nghi ngờ : lk có thật sự có làm và mở game ?

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Quả thật là LK quá tự tin vào bản thân khi tuyên bố ngày OB CB , nhưng sau sự cố rôlback của Dzogame đã làm LK tụt cả hứng và nhận thấy mình còn thiếu nhiều lắm .
Thực tế , khi Lk bắt tay mở Sv , ai cũng nôn nóng , ráo riết phụ 1 tay 1 chân , nhưng càng ngày càng khó , sự nhiệt tình đó nó nguội dần đi .
Bạn cứ xem mem onl cái 4room này những tháng ngày trước so với bây giờ la biết nó nguội thế nào rồi .
Team làm việc cũng thế thôi , mình dám chắc giờ này chỉ còn tầm 2-3 người đang dev thôi . Số còn lại thì chắc củng lượn lờ tham quan cho vui .
Bản thân mình k giúp dc gì cho cái Sv này , cũng chỉ biết ngồi ngóng , lâu lâu đông viên an ủi cả team Lk và cả những anh em choi HK chung , an ủi họ chờ đợi chứ cũng chẵng biết giúp gì .
Nên mình cũng mong các bạn , cứ chờ đợi , có game thì chơi , k co cũng chẳng sao .
Khi LK lên tiếng nhờ anh em kiếm thông tin , item ... thì cũng cố gắng giúp đỡ , cũng là thử sức mình , giúp mình hiểu nhiều thêm 1 chút , cũng chẳng có hại gì .
Chốt câu cuối : mong anh em hãy nhiệt tình giúp đõ LK , và luôn đống hành cùng Sv nhé :D
k biết giúp gì. giờ thì chúng tôi vẫn đang chờ đây. mà hơi mõi à ^^

MrShj

Thượng Úy
lâu lâu bác vào làm 1 phát rồi mất hút @@!
thiệt tình thì cũng vẫn theo dõi sv , chơi 3 cái game tạp nham đõ buồn , vẫn nói chuyện và quan tâm đen061 Sv này , chứ với Dzo thì nguội lạnh rồi .
vẫn xem ấy chứ , mà k cmt thôi , ai chưởi mình thì bay vao cmt ngay :D

MrShj

Thượng Úy
ah wen nữa , như D.ACE nói , do con người LK quá cầu toàn nên k mở Sv khi chưa hoàn thiện 100% , nhưng ít nhật hiện tại cũng Ok đến Map 10x rồi , còn hệ thống Q của 8x thôi . nói vậy cho thớt yên con bà tâm :D

Happy Days

Binh Nhì
thiệt tình thì cũng vẫn theo dõi sv , chơi 3 cái game tạp nham đõ buồn , vẫn nói chuyện và quan tâm đen061 Sv này , chứ với Dzo thì nguội lạnh rồi .
vẫn xem ấy chứ , mà k cmt thôi , ai chưởi mình thì bay vao cmt ngay :D
có thiệt ko đó...vẫn quan tâm thường xuyên hả? vậy h thằng em này chọt bác phát coi 2 ngày sau bác có cmt ko nhá...LMHT của bác lên tới đẵng cấp nào rồi ấy nhễ? haha...

Pink

Thiếu Úy
có thiệt ko đó...vẫn quan tâm thường xuyên hả? vậy h thằng em này chọt bác phát coi 2 ngày sau bác có cmt ko nhá...LMHT của bác lên tới đẵng cấp nào rồi ấy nhễ? haha...
LMHT là *** Mẹ Huyền Thoại hỡ =)) p.s : mình cũng chọt 1 phát =))

Bên trên