Nghe tin phọt phẹt là cb trước noel .

MrShj

Thượng Úy
lâu quá vào hâm nóng 4room tí , pà kon dạo này 1 người 1 ngả , vì ham mê HKGh mà đứa về TD , đứa về Tây Mac , kẻ Thì Đông Nam .

Mong dc ngày 4 phương hội tụ quá . Lk ơi nhanh lên nhé ;;)

MrShj

Thượng Úy
qua chơi bên Tây Mạc , chơi mà kiếm exp chứ , k thì mai mốt lại thua thiệt với người ta sao .

Và phát hiện rất nhiều chuyện mà Sv Lk nên tránh , xin hứa là sẽ có topic khi Mrshj trở lại :D .

tienthanhs1

Trung Sĩ
Ko biết game lần này có auto ko nhỉ? Mong là có auto để những người ban ngày phải đi làm có thể đồng hành với game vì mỗi ngày chỉ rảnh 2, 3h vào game đi sắm đồ lúc là đã hết thời gian rồi:)

ElKun93

Gia nhập giang hồ
Ko biết game lần này có auto ko nhỉ? Mong là có auto để những người ban ngày phải đi làm có thể đồng hành với game vì mỗi ngày chỉ rảnh 2, 3h vào game đi sắm đồ lúc là đã hết thời gian rồi:)
muốn biết hay không thì bạn tìm kiếm những 2pic thảo luận là sẽ có à... hỏi thế coi chừng hứng gạch đấy :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
mình cũng đọc nhiều topic mà co thấy đâu, mà các topic các bác toàn chém gió ko chẳng lẽ phải đọc hết 60 trang mà ko biết có vấn đề cần tìm ko?

Mà các cụ nhà ta nói ( muốn biết thì phải hỏi) mình ko biết ko hỏi thì sao biết. mà mình có dám lập pic hỏi đâu, chỉ hỏi ké ở đây xíu thôi mà:(

Happy Days

Binh Nhì
mình cũng đọc nhiều topic mà co thấy đâu, mà các topic các bác toàn chém gió ko chẳng lẽ phải đọc hết 60 trang mà ko biết có vấn đề cần tìm ko?

Mà các cụ nhà ta nói ( muốn biết thì phải hỏi) mình ko biết ko hỏi thì sao biết. mà mình có dám lập pic hỏi đâu, chỉ hỏi ké ở đây xíu thôi mà:(
các cụ nhà ta cũng có câu '' ko biết thì phải hỏi..trước khi hỏi nhớ lục lọi..lục lọi ko lòi thì hãy hỏi".

ElKun93

Gia nhập giang hồ

vấn đề của bạn hỏi là vấn đề muôn thuở... trước bạn cũng có nhiều người hứng gạch rồi đấy :(.. bán cứ lúc lại 2pic bên này không thấy thì qua GVN sẽ có thôi :)

Bên trên