Nghe đâu dzogame sắp ra phiên bản mới + sv mới

Võ Văn Tâm

Gia nhập giang hồ
Tình hình là nghe đồn thổi cũng hok biết là có sự thật không ...NPH dzogame Chuẩn Bị Ra Phiên Bản Mới Ver 10.0 Và 1 Sv Mới + Char Đàm Hoa Liên..Ai Biết thông Tin gì thì vào topi này chém gió tí nào ^^!
:D

dual.shadow

Binh Nhất
Đối với dzo thì quá bt, vì cơ sở vật chất, nhân lực nó đông, chả qua là quá hút máu lên chả ai chịu được lâu, nó ra sv mới để hút ng chơi và nạp tiền thui

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Tahgnwf nào ra cũng chơi
Cũng FAP hết :))
Nhưng YulgangVN thì không thể không chơi các bác ạ

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Ghét quák ~
 ~ chỉ muốn vào ~ test thôi @@
Háo hức quá rồi ... Nỗi cô đơn sầu muộn của người chinh phụ :( đợi game ra

Luciƒer

Binh Nhì
con hay hơn cái kiểu đem con bỏ chợ như LK.
1 vote cho bạn trẻ, rất dũng cảm và thẳng thắn, dù trong thâm tâm vẫn nghĩ kteam đang làm việc đều đặn hàng ngày để hoàn thành sever này nhưng vẫn phải đăng nhập để tặng bạn 1 like cho tinh thần máu lửa và bồng bột của tuổi trẻ :)

hieunguyen8794

Binh Nhì
1 vote cho bạn trẻ, rất dũng cảm và thẳng thắn, dù trong thâm tâm vẫn nghĩ kteam đang làm việc đều đặn hàng ngày để hoàn thành sever này nhưng vẫn phải đăng nhập để tặng bạn 1 like cho tinh thần máu lửa và bồng bột của tuổi trẻ :)
bạn đang hoang tưởng về một kTEAM,nếu có một team như vậy thì tại sao sv vẫn mở cửa,mà chả có cái gì để test,hay đúng hơn là có làm ra đau mà test,kteam mà có làm việc thì vừa làm vừa cho anh em vô test cho mau,đằng này thì LK offf mà sv "bạc tỷ" vẫn mở cửa.
thực tế là éo có cái team nào phụ thuộc vô một ng như thế đâu.
Minh rất thích cái sv này,đi đau cũng pr,giới thiệu rủ rê,mà h thấy làm ăn như thế mà cứ đi nói sv dzo thế này thế kia,nghe chán.

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
Dzo hut mau that nhug cha co NPH game online nao ko hut mau , dzo chac gi hut mau bang cac game khac . Sv yulgangvn chua ra va chua choi , lay cai gi de khang dinh la ko hut mau nhu dzo hoac tham chi hon dzo . Khi nao yulgangvn open thi hay khang dinh dieu do , luc day sv da dc kiem chung roi , =)) ma toi nghi chac con lau lam , truoc hi vong sv nay ghe lam nhung sau tgian dai nghe hua hen thi no cha la j nua ngoai cai forum to tuong lau lau log vao de chem gio , comment cho vui . Admin noi dc lam dc tha cho anh em tgian cu the , tha noi rang cuoi nam nay thang 12/2014 open nhung open som hon thi tot , chu cu thang 5 , thang 6 roi toi do cung cha thay gi them nan long chien si

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mà sao hem hỉu sv mình đang test gì mà sao thấy im re cả tháng trời nhỉ. Lâu lâu phải đưa ra cái gì đó gọi là " tiến triển" để giữ lửa cho ae chứ Mod.

Team thì nhân sự ít bạn à , ngoài sever thì còn cuộc sống của họ nữa , LK vẫn đang âm thầm làm , tiến độ thì mình dám chắc ko thể đều đều ngày nào cũng như ngày nào đc vì họ còn có cuộc sống của họ . 1 sever pri có vô vàn bug lớn nhỏ và rất nhiều cái để làm - các bạn chơi 1 vài sever sẽ thấy , hơn nữa LK có tính cầu toàn mong muốn đem lại 1 sever hoàn hảo hết mức có thể nên đó cũng là 1 phần lý do tại sao đến h này sever vẫn im hơi lặng tiếng . Mình cũng sốt ruột lắm chứ nhưng biết làm sao đc , chỉ có thể chờ thôi

dual.shadow

Binh Nhất
Mình nghĩ bỏ chữ cầu toàn đi được rồi, cầu toàn thi với khách hàng ng ta cũng phải biết cầu toàn đến đâu mà, nhiều game ra cũng vẫn lỗi đầy ra rồi update pacth sửa lỗi dần mà,

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
bữa giờ boss nhà mình đang tự kỹ max level nên chưa đẩy nhanh tiến độ công việc được , Cộng thêm Đao Kiếm Tiếu cắt máu ăn thề kết nghĩa huynh đệ nhầm với 1 thằng bị sida giai đoạn cuối nên cũng đang tự kỷ ko tập trung công việc được. Mặc dù Tony Stark và ACE đã thông rất nhiệt tình nhưng tình hình ko cải thiện được , thêm nữa việc Tiểu Hương sắp đi lấy chồng càng làm cho bệnh tình của mấy boss thêm trầm trọng .

Bên trên