THẢO LUẬN Nghĩ tỉ lệ cường hóa sv này kinh khủng quá

MrShj

Thượng Úy
thích bác từ cách nc ( ko tính bác khủng trong game )
nhưng thấy bác nc rất điềm tĩnh :)) mong bác qua 9 lập cái G thống nhất ae 9 phái
Đọc topic thấy ngứa cã đít .
+ 4 tạch thì nghĩ game ,
Thấy bán pil thì khóc lóc kễ lễ
Thấy dân Pro thì bu vào bợ đít

GhostxLove

Hạ Sĩ
Mọi ng đừng nản , op xịt thì ta lại op cái khác , tâm huyết với game thì có nhiu đó sao làm khó dc đúng ko hihi :-bd à , mấy bạn nào op set thì mạnh dạn op lên +5 mà dùng , +5 mới đẹp trai :-" , xịt thì op lại khi nào dc thì thôi , hết ngọc pt cứ ra cầu thang hướng môn chủ , mình thấy thằng IDARK bán ngọc pt nhiều lắm , tha hồ mua hihi :"> nhớ nha IDARK nhé \:D/

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
Nghe các bác nói + 3 pvp20% là 100% lên phải không, bữa đập cây trượng +3 xài pvp20 mà vẫn phải xài KCP cho đỡ sợ :-o

KySlot

Gia nhập giang hồ
Vừa thấy thg bạn opt quả kiếm +4 có pvp 20% + ACMM + CTP = xịt mất kiếm
Mà hãi hồn quá, viết topic chia buồn cùng thg bạn :(
Cũng cho ae cẩn thận khi cường hóa luôn, 1 thg bạn tâm huyết nản game r :( buồn quá
nói chữ tâm huyết thế mà có một chút khó khăn đã nản...thử thời Ass xem tỷ lệ như này còn cao hơn đó...

doujinshi110

Binh Nhì
Mọi ng đừng nản , op xịt thì ta lại op cái khác , tâm huyết với game thì có nhiu đó sao làm khó dc đúng ko hihi :-bd à , mấy bạn nào op set thì mạnh dạn op lên +5 mà dùng , +5 mới đẹp trai :-" , xịt thì op lại khi nào dc thì thôi , hết ngọc pt cứ ra cầu thang hướng môn chủ , mình thấy thằng IDARK bán ngọc pt nhiều lắm , tha hồ mua hihi :"> nhớ nha IDARK nhé \:D/
chơi hản +6 cho set nha =)) cho n đẹp xem 1 dòng nữa nhìn cho dầy đủ

danhbui

Gia nhập giang hồ
thanh niên quảng bá shop :))

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Xịt cây kiếm chắc VIP lắm mới uất ức mà nghỉ. Cực kỳ hiểu cảm giác đầu tư 1 cây vk hết bao tiền của rồi +3 +4 xịt, đờ mẹ người ra í chứ ;(
Xin chia buồn với ChiiChan :(

Bên trên