GIÚP ĐỠ Người chơi ở nước ngoài ...

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Tình hình vấn đề quan trọng của mình là k vào đc web luôn :|:| Kể cả 4rum này là đang nhờ bạn ở VN viết dùm.

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Ad cho hỏi, như tiêu đề mình ở Mỹ và chỉ mới sáng ( 23/9) mình k vào đc game và cả website của game. K biết bảo trì game có chặn IP nước ngoài k ?
Vâng e cũng bị như bác. Cái này ko phải bị chặn đâu. Có thể sv bị tắt hạy bị off thôi. Mong các boss fixx trường hợp này

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Sau 6 7 tiếng chờ đợi vật vã mình đã vào lại dc game + web + 4rum, cảm ơn các bác đã nhiệt tình !! :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

randker03

Gia nhập giang hồ
Tình hình là mình cũng ở nước ngoài và đang bị một lỗi lạ là cứ khoảng một thời gian ngắn (trung bình 1 ngày 3~4 lần, có khi 5~8 lần) là mình ko nhận được phản hồi từ máy chủ Yulgangvn.com (không vào được web lẫn game, vẫn vào được những trang web khác như youtube,google, etc). Mình teamviewer 1 máy bên VN thì không có chuyện gì xảy ra, cắm auto nuột sáng đến chiều (nếu không bảo trì). Kẹt cái là mình lại không có thời gian cứ check acc liên tục được.

zLov3You

Gia nhập giang hồ
E đã hỏi add về vấn đề này, ad cũng kiểm tra kết nối từ máy e về máy chủ, có vấn đề ở đường truyền từ hongkong về, có thể là do vấn đề cap mạng ở vnam thôi
Tình hình là mình cũng ở nước ngoài và đang bị một lỗi lạ là cứ khoảng một thời gian ngắn (trung bình 1 ngày 3~4 lần, có khi 5~8 lần) là mình ko nhận được phản hồi từ máy chủ Yulgangvn.com (không vào được web lẫn game, vẫn vào được những trang web khác như youtube,google, etc). Mình teamviewer 1 máy bên VN thì không có chuyện gì xảy ra, cắm auto nuột sáng đến chiều (nếu không bảo trì). Kẹt cái là mình lại không có thời gian cứ check acc liên tục được.

Bên trên