[newbie] xin được trợ cấp t t

chickenst1997

Gia nhập giang hồ
chả là sau khi đã lang thang hơn mấy cái sv (dzogame, private...) chán bỏ xừ sau đó thấy yulgangvn là sv tâm huyết nên em đã quay lại với HKGH, game đã gắn bó vs em từ thuở còn học tiểu học

anh em nào thương tình thì xin anh em cho ít tiền ch đồ, hợp thành các kiểu, em vào chơi dc 2 tiếng mãi cũng biết dc cái lệnh up 35 tc2, mà giờ chả có tiền trong khi thấy mấy bạn cùng trang lứa đồ đạc khá quá T T

em cũng muốn đi trainnnnnnn :(((

help me pleaseeeeeee!!!!!!

voquang08

Binh Nhì
lệnh ah ^^!
!nc t 1 : thang chuc lan 1 va dc + 9 diem kc (co the dung nhieu lan de bug diem kc)
!nc t/c 2: thang chuc lan 2 qua TA hoac Chinh ( neu Ta : t,Chinh : c)
còn muốn up tiền thì ở DTK hoặc VDB ở thành HB để pmmm xin trợ cấp thất nghiệp >.< (ae k có nhiều nhưng vài m thì sẵn sàng giúp đỡ bạn)
(PC ai khỏe,thì làm 1 team 5 char,cây từ 35 lên,,đảm bảo tiền k thiếu,cốt yếu là PC phải khỏe )

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
lệnh ah ^^!
!nc t 1 : thang chuc lan 1 va dc + 9 diem kc (co the dung nhieu lan de bug diem kc)
!nc t/c 2: thang chuc lan 2 qua TA hoac Chinh ( neu Ta : t,Chinh : c)
còn muốn up tiền thì ở DTK hoặc VDB ở thành HB để pmmm xin trợ cấp thất nghiệp >.< (ae k có nhiều nhưng vài m thì sẵn sàng giúp đỡ bạn)
(PC ai khỏe,thì làm 1 team 5 char,cây từ 35 lên,,đảm bảo tiền k thiếu,cốt yếu là PC phải khỏe )
rồi tới 60 thừa khí công ra lại ngồi khóc :)))))

Bên trên