newbie cần mọi ng giúp vài thắc mắc!

lamtudat

Gia nhập giang hồ
thứ nhất: hiệp khách hiện ra bản chính thức chưa mn
thứ hai: em mún down game ở đâu
thứ ba: sắp tới chơi game cần tìm vài ng bạn train chung ^^! ai đồng ý add em với!

LienLien

Binh Nhất
Thứ1 : HK hiện mới ra bản test àh bạn....(xong đao tới kiếm....)bạn chờ 1 time gian nữa nhá anh LK và K team sẽ cố gắng hết sức bạn áh(àh còn mấy bạn tester nữa mấy bác ấy cũng phụ 1 ít để game ra hoàn chỉnh ko bị lỗi nhiều..tầm tháng 9 nhá bạn.
Thứ 2 : chưa có bản chính thức chỉ có bản Dev àh.
Thứ 3 : thì cứ dắt bạn đi chơi vài ngày len room nc kiếm bạn......... rồi vào game lam quen sau.trước lạ sau quen mà bạn
Thân :)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Thứ1 : HK hiện mới ra bản test àh bạn....(xong đao tới kiếm....)bạn chờ 1 time gian nữa nhá anh LK và K team sẽ cố gắng hết sức bạn áh(àh còn mấy bạn tester nữa mấy bác ấy cũng phụ 1 ít để game ra hoàn chỉnh ko bị lỗi nhiều..tầm tháng 9 nhá bạn.
Thứ 2 : chưa có bản chính thức chỉ có bản Dev àh.
Thứ 3 : thì cứ dắt bạn đi chơi vài ngày len room nc kiếm bạn......... rồi vào game lam quen sau.trước lạ sau quen mà bạn
Thân :)
những gì mà tester làm đc ko ít đâu nhá, e nói dzay mấy bạn tester nhiệt tình buồn đó

Quang Lê

Binh Nhất
Sax, bạn vào tới box môn phái hỏi luôn. Lần sau post ở box kết bạn nhé. Hoặc pm hỏi mấy bạn online trong forum cũng dc!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Mod nên đặt ra điều kiện để lập topic chẳng hạn như 10 like hay post gì đó, chứ newbie cái tạo nick rùi lập topic từa lưa thế này. Hôm qua giờ thấy khá nhìu topic của newbie post sai box thế này rồi.

Quang Lê

Binh Nhất
Mod cần ra tay mạnh với những thành phần như thế này
Không đầu không đuôi
Post lung tung, sai box, làm loãng hết cả 4rum
Mem mới mà bạn, với 4rum ko có chatbox. Chắc sau này a LK sẽ add thêm dòng chữ "newbie muốn hỏi gì thì xách chai dầu ăn lại trụ sở, cấm lập topic lung tung" =))
Nói chơi chứ chắc 4rum mình phải có thêm 1 câu hướng dẫn thắc mắc gì cứ pm người trong 4rum, hạn chế lập topic :)

mainhatminh

Binh Nhì
Để dành tiền mua con cpu mới chiến game...cpu thì mua xài muốn củ rồi..game chưa ra..hic...game ra..ta mua cái tản nhiệt ASIA gắng vào cpu chiến game..=))

hiepmctc

Binh Nhất
Nên lập 1 topic và MOD tổng hợp tất cả các thắc mắc vào ấy, những câu mà newbie cần biết , giờ toàn thấy là
♥Khi nào Open
♥Down game ở đâu
♥Rate x bao nhiu
♥Có hút máu không
♥Có phải sv pri
♥Cấu hình máy tính
♥Làm sao có code
♥.......
Như vậy thì newbie sẽ biết đường vào xem và nên để trang đầu ^^

hiepmctc

Binh Nhất
Tại do dzo game ngốn quá, nên đa số tâm lý, nên qua đây là cứ hỏi chứ mấy topic về cấu hình bị chìm nghĩm bên dưới đâu ai đọc tới được

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
người ta là newbie , mới bước vào forum cho nên mấy anh chị em xí xóa wa đi . Rồi báo cho mod .. Move là êm chuyện mà ... Đừng làm căng quá .

• Like
Reactions: DNP

sepga

Gia nhập giang hồ
thứ nhất: hiệp khách hiện ra bản chính thức chưa mn
thứ hai: em mún down game ở đâu
thứ ba: sắp tới chơi game cần tìm vài ng bạn train chung ^^! ai đồng ý add em với!
nếu vào game muốn kết bạn.............thì ban hảy HH ZzRENzZ
MÌNH TUY GÀ nhưng rất thít có những ban mới:D

Bên trên