GIÚP ĐỠ New bie tìm kiến thức về đổi áo choàng

Devils Sword

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề , sao tìm bài viết về nó k có nhỉ
AC nào hướng dẫn em chuyển đổi áo choàng cần gì thể lệ như thế nào không vậy ?
Tiện thể hướng dẫn phân giải áo choàng ntn luôn
Cần lắm giải thích rõ ràng như bài viết hỗ trợ (nếu có ) cho em xin link em tìm mãi k ra , cảm ơn các AC

CuongLong

Binh Nhì
chuyển đổi áo choàng là từ 1 cái áo có + ch cao chuyển qua 1 cái + thấp hơn.......khi chuyển lưu ý là chỉ chuyển đc + ch chứ hok chuyển hợp thành và mất lun cái áo mình chuyển....ví dụ đang có áo trắng ch +10 chuyển qua áo full kc j đó +3 thì cái áo full sẽ thành +10 và cái áo +10 ban đầu sẽ mất lun...khuyến khích áo đc chuyển nên op full trước.....còn phân giải thì đem áo đi phân giải thôi npc ở hồ nc hên thì đc từ 3 tới 5 mảnh vải xui thì thất bại>:D<>:D<>:D<

Devils Sword

Gia nhập giang hồ
chuyển đổi áo choàng là từ 1 cái áo có + ch cao chuyển qua 1 cái + thấp hơn.......khi chuyển lưu ý là chỉ chuyển đc + ch chứ hok chuyển hợp thành và mất lun cái áo mình chuyển....ví dụ đang có áo trắng ch +10 chuyển qua áo full kc j đó +3 thì cái áo full sẽ thành +10 và cái áo +10 ban đầu sẽ mất lun...khuyến khích áo đc chuyển nên op full trước.....còn phân giải thì đem áo đi phân giải thôi npc ở hồ nc hên thì đc từ 3 tới 5 mảnh vải xui thì thất bại>:D<>:D<>:D<
mình thấy ở chỗ chuyển thì nó có 3 ô lận mà

tunglong19

Gia nhập giang hồ
có vụ phân giải thất bại cơ ah O.O

Bên trên