Nên hay không những phần thưởng khủng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Hiện nay các event đang dc các mem rầm rộ xúc tiến, nhất là event Like trên FB với những phần thưởng rất khủng.

http://www.yulgangvn.com/forum/thre...gangvn-tren-facebook-nhan-qua-open-beta.1257/

Mình xin góp ý 1 chút về các phần quà dành cho gamer như sau

Việc các bạn ấy đã PR rầm rộ cho game qua các like như trên là 1 công sức ko hề nhỏ nhưng có lẽ là team ko nên thưởng những phần thưởng như là VK hay BTKC. Đấy là những vật phẩm có thể là mất cân bằng game.

Các bạn ấy có công sức đóng góp thì nên hỗ trợ bằng các vật phẩm @ để việc train thêm hiệu quả chứ thưởng các loại vk, rồi btkc thì khác nào đưa các bạn ấy lên làm sếp của game mất rồi, mình thấy như thế ko được công bằng cho lắm với 1 số bạn ko kiếm dc nhiều like. Vì có những cái vk 600 ấy, 5m ấy, hầu như các bạn ấy có thể 1 tay với đến hàng Top khi train, rồi top trong TLC hay gì gì nữa vì bối cảnh đặt ra là rất hiếm những vk 600 5m

Nên mình nghĩ công bằng nhất là hỗ trợ các bạn đạt giải những vật phẩm có giá trị về @ thì hay hơn là những vật phẩm game như VK cuối, btkc

Một số ý kiến, mong anh em đừng ném gạch nhé, có ném cũng vừa đủ e xây nhà thôi, chứ nhiều quá là xây chùa lun ấy ^^

ElPulga

Gia nhập giang hồ
mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn , việc thưởng những người trong nhóm tester mình ko có gì ý kiến vì họ đã bỏ rất nhiều công sức để xây dựng nên sever hiện tại . Nhưng với những phần thưởng LIKE Facebook nhận quà thì nên thay những phần thưởng vũ khí cuối = những item @shop giúp đỡ trong lúc train những lvl đầu thì có vẻ sẽ hợp lý hơn.

BigBoys

Binh Nhất
Trâu Vàng VN chỉ 2 ngày đã đc 1000 like. Có người nói sever chậm up level nếu tặng vk cuối và btkc có lẽ sẽ bá đạo TLC, hơn nửa nhiều người đua ko kịp TOP rất chán nản. Về sau có nhiều item còn giá trị hơn rất nhiều. Ở đây mình ví dụ btkc 2,3 có thể gia công ngược lại btkc 1 chỉ để làm kiểng thôi.

Chibi

Binh Nhất

nhiêu đây đủ chưa =))
có mấy cây vk không mà cũng nói mất cân bằng game
sv được mấy người có vk vậy cho cao lắm ~50 người tổng hợp 2 cái event đó lại đi
vk 5m cho 10 cây đi
vk 600k train cũng tới 35 thôi
chẳng lẽ cầm nó train tới 6x à
cầm nó train tới 8x hả ,
bộ trong thời gian train chẳng lẻ ko rớt 1 cây 5m nào khác hay sao
cái gì ghen tị thì cũng ít thôi chứ
tôi đây cũng có tham gia mấy cái event đó đâu ! cũng like cho mấy người tham gia event đó đó có đòi công lao gì đâu
nếu cảm thấy ko phục thì tham gia event mà vớt giải , hốt hàng về
họ làm được 2 ngày 1k like đó
tìm cách mà làm đễ có thưởng /:)
còn về vụ ab 1 ! thì đúng là có hơi quá thật
train mút mùa mít ko biết có 1 cái hay chưa mà cái này tới 1 cặp " về sau thì cũng có những món hàng giá trị khác xuất hiện thôi nhưng mới vào mà có ab 1 thì có vẻ trội hơn người khác rồi [ nhưng nó cũng là cái giá của những người bỏ công sức ra đễ test tìm lỗi đễ report ]

huynhtuankha

Binh Nhất
Hiện nay các event đang dc các mem rầm rộ xúc tiến, nhất là event Like trên FB với những phần thưởng rất khủng.

http://www.yulgangvn.com/forum/thre...gangvn-tren-facebook-nhan-qua-open-beta.1257/

Việc các bạn ấy đã PR rầm rộ cho game qua các like như trên là 1 công sức ko hề nhỏ nhưng có lẽ là team ko nên thưởng những phần thưởng như là VK hay BTKC. Đấy là những vật phẩm có thể là mất cân bằng game.

Các bạn ấy có công sức đóng góp thì nên hỗ trợ bằng các vật phẩm @ để việc train thêm hiệu quả chứ thưởng các loại vk, rồi btkc thì khác nào đưa các bạn ấy lên làm sếp của game mất rồi, mình thấy như thế ko được công bằng cho lắm với 1 số bạn ko kiếm dc nhiều like. Vì có những cái vk 600 ấy, 5m ấy, hầu như các bạn ấy có thể 1 tay với đến hàng Top khi train, rồi top trong TLC hay gì gì nữa vì bối cảnh đặt ra là rất hiếm những vk 600 5m

Nên mình nghĩ công bằng nhất là hỗ trợ các bạn đạt giải những vật phẩm có giá trị về @ thì hay hơn là những vật phẩm game như VK cuối, btkc

Một số ý kiến, mong anh em đừng ném gạch nhé, có ném cũng vừa đủ e xây nhà thôi, chứ nhiều quá là xây chùa lun ấy ^^
thôi nói ngắn gọn cho bạn dễ hiểu... Làm game muốn thu hút người chơi, được người khác biết đến game thì tất nhiên phải quảng bá, mở event, a LK bỏ tiền, công sức ra làm game cũng đủ mệt r` bạn nghĩ lấy gì mà đi quảng bá hay mời đại sứ như các công ty game lớn đây... vì vậy, a ấy phải dùng event để thu hút mọi người (ai mà ko muốn mình mạnh), a nhờ mọi người quảng bá server thay a, thì a cũng phải bù đắp lại điều gì đó, còn nữa event tạo ra ko cho riêng ai, bạn hoặc bất cứ ai đều có thể tham gia... còn ko giành dc giải thì do bạn kém cõi hơn ng` khác, ng` ta đầu đầu tư thời gian công sức (tâm huyết) của mình vào game hơn... Thì tất nhiên phải có thành quả của riêng nó... Mình nói vậy, mong bạn hiểu... còn cố tình ko chịu hiểu cứ ý kiến ý cò thì mình cũng bó tay bạn r`...

Quá nhiều những topic kiểu này r`... Mình chả hiểu các bạn ra làm sao nữa

MomoSumiChan

Binh Nhất
Ông nghĩ sao mà nói tôi ganh tị, ông nên xem lại bản thân mình đi trước khi phê phán người ta. Ông ko tham gia event thì kệ ông, tôi ko quan tâm, tôi chỉ nói cảm nghĩ về phần thưởng thôi

Ông nghĩ sao server hiếm hàng mà ng ta cầm đồ cuối thì ông đánh thế nào lẹ hơn người ta, set thì ko có, ng ta cầm 5m chém ông chịu dc ko, tặng nhựng vật phẩm thế thì khác nào cho các anh ấy bá đạo ngay từ đầu đâu.

HK AS train mệt nghỉ lun, đến 55 mới tìm dc 1 cây 5m, giờ chưa gì tặng event vậy thì khác nào từ lv 10 đến 60 tăng tốc suốt cho những người nhận thưởng.

HK AS, chơi tới 6x còn ko có đến 1 cặp btkc, 3x mà có thì làm trùm rồi còn gì nữa, mà 2 cái btkc đấy cũng giá trị khủng, khác nào là con nít đẻ bọc điều, sinh trong gia đình tỉ phú đâu.

huynhtuankha

Binh Nhất
Ông nghĩ sao mà nói tôi ganh tị, ông nên xem lại bản thân mình đi trước khi phê phán người ta. Ông ko tham gia event thì kệ ông, tôi ko quan tâm, tôi chỉ nói cảm nghĩ về phần thưởng thôi

Ông nghĩ sao server hiếm hàng mà ng ta cầm đồ cuối thì ông đánh thế nào lẹ hơn người ta, set thì ko có, ng ta cầm 5m chém ông chịu dc ko, tặng nhựng vật phẩm thế thì khác nào cho các anh ấy bá đạo ngay từ đầu đâu.

HK AS train mệt nghỉ lun, đến 55 mới tìm dc 1 cây 5m, giờ chưa gì tặng event vậy thì khác nào từ lv 10 đến 60 tăng tốc suốt cho những người nhận thưởng.

HK AS, chơi tới 6x còn ko có đến 1 cặp btkc, 3x mà có thì làm trùm rồi còn gì nữa, mà 2 cái btkc đấy cũng giá trị khủng, khác nào là con nít đẻ bọc điều, sinh trong gia đình tỉ phú đâu.
uhm` cầm VK cuối mà đi solo 1 mình lên cấp 1 mình... game mang tính cộng đồng đồ có như thế nào liệu có nhanh hơn pt ko, mà đã trong pt thì exp ai chả như ai... nói cách khác nhìu ng` cầm VK cuối cũng chỉ kéo những ng` trong team thôi... Ý kiến mãi, có nhiêu đó mà bao nhiu cái topic lập ra...

MOD vào xóa hết những topic như thế này đi... gây xích mích vs nhau chứ chẳng dc gì cả

Chibi

Binh Nhất

nếu ko ganh tị thì sẽ ko có những topic như thế này mọc lên =)) bao nhiêu thằng ko lập topic phản đối vấn đề này
sao thím lại lập ???
nêu ra ý kiến của thím ? cho mọi người biết là thím bất đồng quan điểm của anh Xuân lập ra cái event để tạo cơ hội cho các tay facebooker có dịp trổ tài ???
nói đi nói lại thì thím cũng gato thôi
nó bá đạo nó ăn hiếp người khác cũng đâu có phải 1 mình thím đâu ! sv biết bao nhiêu người chơi
chẵng lẻ mấy cây vk đó làm ảnh hưởng , tác động dữ vậy à =))
tôi thề luôn ! nếu mà lần này tôi được giải nằm trong nhóm tester có vk 600k
pm tôi nhé ! tôi vứt cho 1 cây vào mặt đễ mà xài :)
1 cây vk 600k 5m đéo là cái gì hết

BigBoys

Binh Nhất
Mod đâu rồi Close topic tránh War... Mọi thứ đã tính toán hết rồi... Sever này ọp đồ ko dễ đâu nhá, hỏng chừng số lượng vk phát ra chỉ vẻn vẹn 10 cây là ọp +4, +5.

Chibi

Binh Nhất
game chưa ra , chưa biết tình hình ra làm sao ! thời này v.9 đem cái hk asiasoft v.2 3 của thím ra mà so
chỉ có mấy cái event tặng quà
mấy cây vk 600k 5m vài cặp ab 1 mà làm sắp động đất không bằng
nó cầm 5m thì làm sao
3m đánh ko lại nó hả ??? 5m hay 3m hơn nhau cái beep gì ở đây
ăn thua chỉ là op full và có ch cao hay không thôi
quần áo pro thì nó cũng chỉ là hạng xách dép !
cầm 5m tưởng pro , chảnh choẹ hả muốn cho ai ăn hành là cho hả " suy nghĩ còn non lắm thím à "

BigBoys

Binh Nhất
game chưa ra , chưa biết tình hình ra làm sao ! thời này v.9 đem cái hk asiasoft v.2 3 của thím ra mà so
chỉ có mấy cái event tặng quà
mấy cây vk 600k 5m vài cặp ab 1 mà làm sắp động đất không bằng
nó cầm 5m thì làm sao
3m đánh ko lại nó hả ??? 5m hay 3m hơn nhau cái beep gì ở đây
ăn thua chỉ là op full và có ch cao hay không thôi
quần áo pro thì nó cũng chỉ là hạng xách dép !
cầm 5m tưởng pro , chảnh choẹ hả muốn cho ai ăn hành là cho hả " suy nghĩ còn non lắm thím à "
Bà kon ai cũng ném đá người ta ko kịp ngớp kìa. Chém nhẹ tay lấy gạch xây Chùa

kiniemthoidihoc

Binh Nhất

Có công thì được thưởng thôi, vs lại vk 600k +5m cũng chẳng can thiệp quá nhiều vào game. Vì thực tế vk 600k và 5m nếu so sánh với 243k + 3m cũng ko mạnh hơn quá nhiều. Vk 6x ++ trở lên mới nổi hơn hẳn :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên