Nên chọn Char nào

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Có cung nào đi PK mà k kiếm dp đ k bạn =)) ~> cái buf 10% HP của bạn nói thì cũng coi như các phái khác đều sở hữu, đừng đem nó ra ss
thế thì thím tính sao với khí công tăng % máu "thể huyết bội tăng" của dp nào :))
nó đúng hoàn toàn với từ bội tăng đấy =))

Kyousou

Gia nhập giang hồ
Cái đó thì mình biết, nhưng bạn nói làm ng ta tưởng rằng cung từ đầu đến cuối kẹp skill ko= các chả khác. Cung từ 10x trở lên thì bắn skill mới yếu đi thôi, chứ lv thấp vẫn chơi vô tư.
Do người ta nghĩ bắn chay cung quá mạnh đó thôi , chứ skill k hề íu

Khang

Binh Nhất
xác định là có kẹp dồn dame skill nhưng k có chay nhé bạn ~~
Mình bik nhưng nói thật kẹp dồn dame làm lu mờ về những điểm mạnh của char , ảnh hưởng rất nhiều đến từng char
Cung hầu như chơi skill ,
Đao không còn phải thụ động chờ fan dame ( mất đi khả năng ưu việt của nó )
Phải đầu tư nhiều về dame - def khi pk mà thiết nghỉ ai có kinh tế mới làm đc
Và nếu kẹp dồn dame như thế việc chơi Dp - Cung cực sướng kẹp sub từ xa nhanh gọn lẹ so với char khác up lv vù vù chăng ?
Kiếm trở nên siêu kinh vì delay skill lẹ , né cao lẫn giảm 50% dame , nhảy dame ,có thể gọi là char khá hoàn hảo khi pk
Mình nói sai thì sửa nhé
Còn vụ Athur - phuc thỳ mình không đồng ý với bạn , anh Phong nói 9 xác đấy

Kyousou

Gia nhập giang hồ
làm ng ta tưởng rằng cung từ đầu đến cuối kẹp skill ko= các chả khác

đây , vậy theo bạn cung bắn skill 2 crit thì thua char nào vậy

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Cãi nhau gay cấn quá nhỉ
He he
Mình đi làm không có thời gian nên việc train ĐP auto 20/24 là rất ok
Vừa tiết kiệm tiền bạc trong game vừa ở ngoài đời.Ngoài ra, nếu log đc 2 acc sẽ dành thời gian rãnh đi buôn bán đồ, kiếm ít xiền tiêu, hoặc nếu thích mình sẽ dành số tiền từ việc train đp để đắp sang con Cung của mình để đi PK
Hoặc nếu thích lên 100 sẽ tạo nhân vật HBQ
Nói chung là vậy, còn tùy vào từng ng sở thích khác nhau sẽ chọn khác nhau.

Khang

Binh Nhất
Cái này bạn phải nói rõ ra là ở mức lv nào chứ. VD lv 6x 7x thì khác, mà lv 11x++ thì lại khác nhé. SV này ko có hàng +8 +9 +10 đâu mà ở đấy mà mong cầm cung +8 +9 +10.
Mình nói với bạn kia về việc Cung có skill mạnh khi ko bắn chạy , chứ không phải Cung chỉ mạnh khi cầm hàng + 8 + 9 + 10 hay ở lv nào . Mỗi 1 tc thỳ có 1 char lên ngôi . Sv LK tuy chưa ra nhưng ai cũng như ai thôi nên trình pk sẽ quyết định , và ai kẹp dồn dame tốt thì người đó có thể giết kẻ mạnh hơn mình về đồ + lv

wander

Gia nhập giang hồ
các bác có đọc rõ các cmt trước ko, tui ko nói là cung yếu, nhưng nó ko phát huy đc sở trường của cung vì các kc cung hầu hết dành cho bắn chay và cung skill cũng ko = cung chay
"mún chơi con nào cũng đc, pk ngon hay ko còn tùy vào kĩ năng pk của mình nữa. Nhưng nếu cung ko có kep chay thì xác định chơi kiếm đi, bắn chả chết đc ai đâu."
"cũng ko khó lắm, luyện tập thời gian là nhuần nhuyễn thui, nhưng mà dự là ko có kep chay. có kep skill mà ko có kep chay thì xác định cung ko đánh lại ai kể cả dp, đao, thương chứ đừng nói là kiếm, nin"
2 comment này của bác làm ng ta nghĩ cung yếu đó. (sr ko biết trích dẫn nhiều cmt 1 lúc)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
vấn đề ở đây là , k kẹp chay được nữa => kẹp skill là điều tất yếu rồi
thì cái tui mún nói là đây. ko có kep chay thì buộc cung phải theo đường skill, nhưng như vậy thì ko đúng sở trường của nó, lẽ ra nó có thể phát huy đc nhìu hơn như thế để bù lại cái HP, def khá thấp mà còn ko có né skill của mình.

Kyousou

Gia nhập giang hồ
thì cái tui mún nói là đây. ko có kep chay thì buộc cung phải theo đường skill, nhưng như vậy thì ko đúng sở trường của nó, lẽ ra nó có thể phát huy đc nhìu hơn như thế để bù lại cái HP, def khá thấp mà còn ko có né skill của mình.
cung ban chay dame khủng bố ai cũng biết , cho kẹp chay mất cân bằng char nhất , đến thời điểm này có lẽ đàn + thương là 2 char thất sủng nhất =]

wander

Gia nhập giang hồ
Mình nói với bạn kia về việc Cung có skill mạnh khi ko bắn chạy , chứ không phải Cung chỉ mạnh khi cầm hàng + 8 + 9 + 10 hay ở lv nào . Mỗi 1 tc thỳ có 1 char lên ngôi . Sv LK tuy chưa ra nhưng ai cũng như ai thôi nên trình pk sẽ quyết định , và ai kẹp dồn dame tốt thì người đó có thể giết kẻ mạnh hơn mình về đồ + lv
Rõ ràng là cmt số 44 của bạn nói là 2 char cung ngang đồ , ngang lv , trình pk thất bại thuộc về cung skill. Ý mình là cái đó phụ thuộc vào mốc lv, lv thấp đồ đạc +5 +6 thì cung skill hơn , còn lv 10x++ thì cung chay mới hơn.

Kyousou

Gia nhập giang hồ
"mún chơi con nào cũng đc, pk ngon hay ko còn tùy vào kĩ năng pk của mình nữa. Nhưng nếu cung ko có kep chay thì xác định chơi kiếm đi, bắn chả chết đc ai đâu."
"cũng ko khó lắm, luyện tập thời gian là nhuần nhuyễn thui, nhưng mà dự là ko có kep chay. có kep skill mà ko có kep chay thì xác định cung ko đánh lại ai kể cả dp, đao, thương chứ đừng nói là kiếm, nin"
2 comment này của bác làm ng ta nghĩ cung yếu đó. (sr ko biết trích dẫn nhiều cmt 1 lúc)
Đó là sai lầm của nhiều người ,tốc độ của cung k phải là thấp , lại lợi thế bắn xa kẹp trước có thể là 1 thậm chí 2 skill

wander

Gia nhập giang hồ
Bản thân mình thì vẫn thích cung có cả kẹp skill lẫn kẹp skill, kẹp chay 2-3 dame thôi và kẹp tay chứ ko phải auto tại về sau skill cung yếu hẳn so với các char khác.

Khang

Binh Nhất
Rõ ràng là cmt số 44 của bạn nói là 2 char cung ngang đồ , ngang lv , trình pk thất bại thuộc về cung skill. Ý mình là cái đó phụ thuộc vào mốc lv, lv thấp đồ đạc +5 +6 thì cung skill hơn , còn lv 10x++ thì cung chay mới hơn.
Vậy bạn có đọc cái dòng này chưa
( Không tin qua bên Dzo mình với bạn thử lv 35 thôi cũng đc :D )

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Đó là sai lầm của nhiều người ,tốc độ của cung k phải là thấp , lại lợi thế bắn xa kẹp trước có thể là 1 thậm chí 2 skill
đúng, nhưng còn tùy vào từng giai đoạn nữa. nhưng thôi, những thắt mắc xin chờ CB sẽ rõ. sv sẽ ko giống các sv khác, chơi rùi mới biết, giờ bàn mai mốt lại trớt quớt.

Bên trên