Mua giải 5k hoặc 1k like EV quảng bá Yulgangvn

dongka1

Gia nhập giang hồ
mình thì mình không chơi face, cũng ko có nhiều thời gian... nhưng mún ham hố xíu. bạn nào dành được giải mà mún bán vui lòng pm mình qua Yahoo: dongxuan25xx.
Xin ko đưa giá đề xuất, thương lượng sau nhé. gd trực tiếp gò vấp hcm
bạn nào ở gò vấp có nhu cầu kết bạn chiến game thì cũng có thể add luôn. mình sn90

dongka1

Gia nhập giang hồ
mình ko phải đại gia. vì mình ko có nhìu thời gian nên đành phải dùng cách này. mình mua thiệt tình. các bạn có thời gian quảng bá, có bạn bè trên face nhìu... mình mua nghiêm túc nhé. sau comment này mỗi ngày mình up 2 cái đến khi mua được

Pink

Thiếu Úy
Có 2 giải 1k . là mình với mj cà rem. mà mình bị trục xuất ra khỏi giải 1k rồi . nhưng mà dự trong nửa tiếng nữa sẽ có người ẵm giải 1k của mình =))

Break

Gia nhập giang hồ
Đẹp trai khoai to con nhà giàu, đệt mịa lại còn nghiêm túc nữa chứ. Dự là chú sẽ được một đàn cú lai cáo vây quanh xin làm quen. Cẩn thận nhé chú ;))

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Nói chung là bạn có tiền thì bạn có thể mua , nhưng bạn có thể PM inbox cho những ng đang được giải
chứ đừng làm cái topic kiểu như thế này
Phản cảm quá
Thanh niên nghiêm túc gì mà éo nghiêm túc gì cả !

Pink

Thiếu Úy
Nói chung là bạn có tiền thì bạn có thể mua , nhưng bạn có thể PM inbox cho những ng đang được giải
chứ đừng làm cái topic kiểu như thế này
Phản cảm quá
Thanh niên nghiêm túc gì mà éo nghiêm túc gì cả !
bác ngiêm túc qá :)) . còn về bác thớt có thể pmm Pink đẹp trai bất cứ khi nào bạn buồn :))

Bên trên