Mong rang o phien ban 9.0 chả Cung se dc su dung kill

mrkeru

Gia nhập giang hồ
xin hãy xóa topic và giam chủ thớt đi
lập topic để đó chứ có ngó ngàng gì tới

với lại tự dưng kêu cung bắn kill
bản chất nó là đã bắn chay rồi
bắn kill thì được nhưng lv ~~80 nó cũng mạnh đấy

mình open cũng chơi char cung nhưng cũng ko như bạn
long lam vô đáy

thanhhon45

Gia nhập giang hồ
máu cung ko hề trâu nhé.đặc biệt là dp do nó có khí công tăng hp theo % chứ ko phải đơn vị cố định.nên càng mang nhiều item tăng hp thì hp nó càng cao (cắn max hết những thứ tăng hp có thể cắn + mang set hp thì lv 99 máu dp khoảng gần 10k.có con cung nào máu dc như thế ko :)).cái mà nói cung máu nhiều nhất sau khi buff là của bên homeviet thôi, do nó chỉnh chỉ số từa lưa nên cung máu trâu hơn cả dp lẫn đao. )
ko tin thi thoi vậy

MinhNgoc

Gia nhập giang hồ
Y tui noi la dieu chinh sao cho dame kill cung to hon 1 ty thoi. Vi k ai dun g kill ca thi lam ra bang kill de lam j ma toan la kc danh chay

MinhNgoc

Gia nhập giang hồ
ban thanhon45 noi dung day. mau cung thap nhat sever ban ak. cung 95 hp co 1k5 thui nhe.
phong thu cua cung la yeu nhat lun ay. 9x mac set 9x KT full10+5, cai ao 9x full10+6 6 ngoai. giap 95 full10+5 pt co 765 thui ban ak. di train chet hoai.

MinhNgoc

Gia nhập giang hồ
Tui da tim hieu ky moi dang bai ban ak.
Da tung choi cung. chu k phai k hieu j ma dang len dau.
con cai TTNT la tui dua ra j thui chu y tui la dieu chinh sao cho dame cung to len thui.

3 bích đánh trước

Gia nhập giang hồ
Cái kiểu bạn thích cái gì thì GM chỉnh lại như thế đấy, đẽo cầy giữa đường như thế sv nó tồn tại đc bao lâu thì sập. Nói cần phải biết suy nghĩ kỹ bạn à. Tốt nhất hãy cứ giữ nguyên như của bên mgame họ làm vì như thế đã là rất hợp lý rồi

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
cung AOE.. train len 115 moi dc AOE. ban tuong de lam ak. cam 1 cay cung VIp dame thua cac chả khac.
lại 1 ý kiến bá đạo.
Khỏi so sánh nhiều,so dame của char dp thăng thiên 2 với cung đi.con dp có ul skill cao nhất game nhưng đánh quái ngang lv chỉ tầm 7~8k dame,nhảy dame kc bách sự như ý thì lên dc tầm 8k5 (đồ max opt).trong khi con cung ngang đồ bắn chay max dame tầm 10~12k.dame chay mạnh như vậy còn đòi skill phải mạnh ngang char khác thì cung của thím bá cmn đạo rồi,lúc đó ai ai cũng chơi cung để bá đạo thì chơi làm gì nữa?
Còn vụ khí công thì mgame đã tính toán sao cho công bằng giữa các char rồi.fix lại chỉ làm cho 1 char trở nên imba vượt trội còn những char khác thọt đi.nếu fix theo những yêu cầu dạng như thế này thì tôi sẽ là người đầu tiên ko chơi cái server này (rất nhiều người sẽ nghĩ giống tôi chứ chả phải mình tôi đâu).
P.s:thích fix thì tự làm 1 cái server offline rồi vào đó thích fix sao thì fix.
Close topic

BuGau

Gia nhập giang hồ
lạy phật, xin đừng thay đổi gì char Tinh yêu của con cả.
mạnh nhiêu đây dư xài rồi, mạnh quá mắc công không ai pk =))

Bên trên