Mong lionking trả lời cho rõ ràng giúp.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
Mình là người chơi thấy quyết định bất cặp thì có ý kiến. Nếu ad gm làm đúng thì mình xin nghe nhưng xin a @Lion_King giải đáp giúp.
1 là BQT NÓI CHUYỆN KỈU CHỢ BÚA 1 KIK 2 LÀ BAN
Thứ 2 mình góp ý nếu BQT giải đáp đúng mình xin im nhưng thay vì trả lời lại kik khỏi gr, và có thể là bạn luôn Nick mình sao bài đăng này nhưng mình cũng muốn chính @Lion_King lên tiếng giải đáp cho ae, ít ra ban vì lý do gì hay kik vì lý do gì chứ ko fải muốn kik là kikban là ban.
Đồng ý game là do công sức của Kteam làm ra nhưng ae gamer mới là người sử dụng dịch vụ.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
bạn góp ý gì... thì bạn nói rõ .. đọc topic này như kiểu bạn đúng BQT làm sai vậy
trong khi ko ai biết bạn làm gì.. ko chừng những lời góp ý cửa bạn lại là hiểm hoạ của sv

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
@Lão Quái Nhân đang có bài đăng fb thì mình vào cmt để đưa thêm thông tin và vd về việc gd làm sao để ko mất kinh phí cho phát hành game mà ae gamer cũng ko thiệt thòi. Trong lúc tranh luận ko biết ad nào mod nào kik ra khỏi gr.
Mình xin nhắc lại là tranh luận nếu mod giải thích dc thì mình se im còn nếu ko thì nhờ a lion or khắc phục bất cập nhưng dàng này lại kik mình ra khỏi gr fb.
Nếu cách hành xử của BQT như vậy khác nào không cần đến ae tụi mình hay những người góp ý để game phát triển muốn tự ý thích thì làm chơi hay ko thì tuỳ

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
@Lão Quái Nhân đang có bài đăng fb thì mình vào cmt để đưa thêm thông tin và vd về việc gd làm sao để ko mất kinh phí cho phát hành game mà ae gamer cũng ko thiệt thòi. Trong lúc tranh luận ko biết ad nào mod nào kik ra khỏi gr.
Mình xin nhắc lại là tranh luận nếu mod giải thích dc thì mình se im còn nếu ko thì nhờ a lion or khắc phục bất cập nhưng dàng này lại kik mình ra khỏi gr fb.
Nếu cách hành xử của BQT như vậy khác nào không cần đến ae tụi mình hay những người góp ý để game phát triển muốn tự ý thích thì làm chơi hay ko thì tuỳ
Thế này nè, góp ý thì dùng lợi lẽ đàng hoàng nhé, còn cứ lôi bộ phân sinh dục với cả ngu não ra để nói chuyện thì sẽ bị kick. Bạn là nick nào ???

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
bạn nên bình tĩnh lại đi ... đừng làm nóng quá mất khôn.. chắc chắn ko bao giờ có chuyện tự nhiên và group chưa chắc đã là mod hay adm .. bạn ở group nào thì mình xin link .
gruop có nhiều và đa số tự phát .. bạn cung cấp fb của bạn tôi check lại

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
bạn nên bình tĩnh lại đi ... đừng làm nóng quá mất khôn.. chắc chắn ko bao giờ có chuyện tự nhiên và group chưa chắc đã là mod hay adm .. bạn ở group nào thì mình xin link .
gruop có nhiều và đa số tự phát .. bạn cung cấp fb của bạn tôi check lại
Gr mua bán yulyangvn.com có mod phi cao và kim Hương Ngọc

Lion_King

Staff member
Một số nick lôi ra nào là CS nào là tự do dân chủ v.v.v Mình kick luôn nhé, ko có chỗ cho chính trị trong này :)

Lion_King

Staff member
Ad thì có quyền kỉka khỏi gr hay ko đúng chưa
Mình trả lời luôn, nick này mình kick, còn chính xác vì gì thì mình ko thể nhớ nhưng 1 khi đã kick chắc chắn có lí do:

1. Lôi kéo đã kích
  2. Liên quan đến chính trị
  3. Nói thật nhiều nghe sách vở nhưng tiêu đề có mấy chử còn đọc ko hết
  4. Văng tục, hạ thấp uy tính người khác
Trường hợp này, không khiếu nại nhé. Mình đưa bạn vào danh sách chặn rồi.

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
Mình trả lời luôn, nick này mình kick, còn chính xác vì gì thì mình ko thể nhớ nhưng 1 khi đã kick chắc chắn có lí do: thứ 1. 234 mình ko có mình chỉ hỏi trong trường họp gd nhiều đồ cùng lúc vd 5m là 50k@ mua 20ctp=600 ngày thì thì nếu gd đồ khác @ dư ra để làm gì tại sao ko trả lời mà kik, câu này là thác mắc của tất cả
Mn ko chỉ mình nếu ad trả lồi họp lý ko có lý do gì để ae phản kháng lại vậy mà lại kik rồi nói mình kik động
  1. Lôi kéo đã kích
    Mình trả lời luôn, nick này mình kick, còn chính xác vì gì thì mình ko thể nhớ nhưng 1 khi đã kick chắc chắn có lí do:

1. Lôi kéo đã kích

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên