Mong LionKing làm Game Khan Online...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Pink

Thiếu Úy
Đúng rồi . Hiệp Khách còn chưa ra lò được mà đã mơ mộng tới các game # rồi o_O .thay vào đó thì time đó để anh Lk trông coi sever này đi . Nói thật chứ muốn làm game hiệp khách này theo xu hướng 0ff thì trông coi sv đâu phải là 1 chuyện dễ . Lk đâu phải 3 đâu 6 tay đâu mà vừa trông sv vừa làm game # dc . Nếu các bạn muốn quay về tuổi thơ lâu dài thỉ để Lk tập trung vô ĐÂY đi :)

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
Mình đã nói rồi mà, để cho HK vận hành ổn định 1 thời gian rồi mà...Trong lúc đấy mình vẫn chơi Khan Online sv Philipins thôi...!!! Chờ 5 năm nay không có 1 sv Khan Online VN nào rồi...Chờ thêm cũng chả sao...Tôi nói thật là Đại Gia chơi Khan Online rất là nhiều...Đặc biệt là người có độ tuổi từ 30 - 50 tuổi chơi game Khan Online này...Đừng tưởng là sẽ không có tiền cho sv nhé các bạn, cứ cho EVEN nhân đôi Ki với EXP hàng ngày là ok thôi... Nạp thẻ vào mua sách Hồi sinh để down lv+giấy tăng Ki+EXP...Trang bị đặc biệt trong Cash shop nữa chứ...Nói chung là sv mà có thì sẽ rất nhiều đại gia nạp tiền cho sv...Trước chơi SV KHan Online VN tôi với 1 ông anh đầu tư vào đấy cũng hơi nhiều tiền rồi đấy...Cuối cùng sv sập do bug,hack.cheat...vvv Đồ thì +18 tràn lan do dupe....!!!

Mit.z

Gia nhập giang hồ
LK ráng ráng làm vài cái pri hoành tráng. vài ba năm nữa lấy cái danh hiệu ông trùm pri.....phủ thủy hồi sinh game đã tử =)).

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
LK ráng ráng làm vài cái pri hoành tráng. vài ba năm nữa lấy cái danh hiệu ông trùm pri.....phủ thủy hồi sinh game đã tử =)).
Ông vua hồi game mới đúng =))
Tổng Công Ty Dầu Ăn (LionKing)

Chuyên làm lại tất cả các game online đã bị lãng quên và khi tử khỏi VN (Trừ WebGame) =))
Kteam Chuyên nghiệp với đội ngũ nhân viên từ Mèo Con đến sư tử hống (Gọi là 1 bầy đi cho nó xong=)) )
Ông Vua của đàn Mèo con này chính là (LionKing)

Dầu ăn vẫn phát hàng tháng cho các nhân viên của mình =))

Mit.z

Gia nhập giang hồ
làm cho những ai có nhu cầu chơi vs xác chết game thôi....
anh êu cái nào chơi cái đấy. vì hầu hết có tềnh êu mới đòi hồi sinh mà. dễ đâu bỏ vậy

Louiz

Gia nhập giang hồ
Mới nói tưởng hay lắm nhìn hình xấu dã man lun sao thu hút những mem mới đượco_O

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
Cộng đồng Khan Online hiện tại rất là đông nhé các thím...!!!
Chơi server Khan Blaze ( Khan Philipins ) nạp thẻ liên tục...!!!

chipmeluv

Gia nhập giang hồ
Hiện giờ mình đang thích trò nãy cũng là một tuổi thơ sâu đậm của mình 1 thời nên nếu có ai làm được 1 cái sever cho ae hội tụ lại chơi thì hay biết mấy :cool:

zDanBachPhongz

Gia nhập giang hồ
Những ngày tháng down lv kiếm KI để tăng điểm thật là vui và thú vị
nói thật tuy không biết tẹo nào về game này nhưng mình cảm nhận đc 1 cái gì đó gọi là nhiệt huyết. Thông cảm và chia sẽ, vì chính mình đã từng có cái cảm giác như bạn và mình tin chắc 4rum này rất nhiều người cũng như thế. Ngày ấy,,,,,HKAS tình yêu của tôi cũng ......:((

yolo

Gia nhập giang hồ
hiện tại mình đã ngóng cái page này lâu rồi và mún ai đó mạnh mẽ tạo ra 1 cái sv Khan của VN để ae có thể quay lại cái game mà những năm 2005 đã bắt đầu vào chơi game ko auto chơi thật là sướng ae cùng nhau pt train nc vui vẻ .. nhưng tiếc thay hack dupe tràn lan và sập và tôi đc 1 người ông anh giới thiệu qua khan power .. khan này hack speed đầy và tôi cũng k thấy gì lạ khi đy khắp map thì ai ai cũng hack vì ông anh tui cũng hack ^^ đam mê vẫn là đam mê và mình cũng cày cuốc cùng ông anh mình ... dần dần sv có hiện tượng hack tiền hay dupe Tổ Kiến vv và đồ đầy làng .. tôi và ông anh tôi nghĩ . bõ ra Blaze chơi .. nhưng bên đây hack speed ko đc mình cảm thấy rất vui . thấy mọi người như con vịt .. pt 5 6 đứa dắt nhau lên 9x train vui vẻ ra sao .. nhưng tiếc thay thì mình bít đc là bên đây xài cutskill để train . mình cũng bắt đầu làm quen và thấy rất hay vì train nhanh hơn bt nhưng sau vài tuần thì quen đc ae vn nhìu hơn nhưng từ đó mình bít có có hack đánh nhanh 1 HIT chết .. huhu mình bõ game .nhưng ông anh còn đam mê vô hack thử là lấy con soc xài skill manatab để hack vì nếu ko sẽ tốn mana lắm .. haha thèn ad khóa acc 1 tháng và cũng từ bõ rồi .. ôi trời ko còn sv nào mình chơi đc và mình quyết định sợt gu gồ chừng nào tìm đc 1 sv private ko hack hay cutskill thôi .. nhưng làm gì có sv nào bền = philip đc .. mình mong mún AD có thể tạo dựng lại sv Khan cho mọi người chơi ko .. chỉ mong mún là ko có hack hay phần mềm thứ 3 can thiệp vào game thôi ..hi ! xin lỗi vì mình nói hơi nhìu !!

mình đã chơi nhìu game rồi nhưng chỉ có Khan online là game nhập vai 3D là mình chơi ở vn thôi .. mình hok thích game đc phát hành trong nước lắm .. mình cũng là người thích chơi game ngoại hơn . từ những game của trung quốc đài loan . hàn quốc .. họ sử dụng CN tiên tiến hơn rất rất nhìu Khan nhưng mình thấy Khan mới đúng là game mình thích thôi ....

chỉ mong mỏi đợi 1 sv khan vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên