Mong lionking chú ý

Daigia

Gia nhập giang hồ
mình viết topic này mong lion làm game chú ý đến vấn đề gold trong game,hy vong bạn dừng để giá gold mất giá, phải làm thế nào khi trong game rất cần gold và không bị mất giá ,thì tất cả những thứ khác mới co giá trị,chứ như game privat gold mất giá trị làm game cũng chán theo

im5tupid

Binh Nhất
mình viết topic này mong lion làm game chú ý đến vấn đề gold trong game,hy vong bạn dừng để giá gold mất giá, phải làm thế nào khi trong game rất cần gold và không bị mất giá ,thì tất cả những thứ khác mới co giá trị,chứ như game privat gold mất giá trị làm game cũng chán theo
Kteam cũng đã có những tính toán về vấn đề lạm phát trong game r, kiểu gì thì cũng có lạm phát thôi, k tránh được, nhưng hạn chế nó ở mức thấp nhất nhá>:)

nguyantu

Gia nhập giang hồ
hãy để những món đồ đc trao đổi mua bán = tiền ingame. chứ như các SV kia toàn chơi @card. tiền ingame chả còn tác dụng gì mấy ngoài mua máu + sâm

Daigia

Gia nhập giang hồ
nếu kok bi lạm phát thì sẽ có nhiêu người treo shop như thế vui hon ,chứ game nay ma gold kok giá trị chán lắm

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đc thế còn gì bằng. Mà anh ơi cho em hỏi sau đợt Dev Release là sever close beta hay open luôn. Xin chân thành cảm ơn.
LỊch là thế này, sau này ai có hỏi thì quote lại dùm người ta luôn để khỏi phải hỏi nhiều nhé.

Dev Release 2: đợt này mình thay đổi rất rất nhiều kĩ thuật liên quan đến Game, ví dụ PK và kẹp skill nên ước chừng test 2 tuần ( lâu nhất là 3 ).

Closed Beta: 1-2 tuần

Open Beta: 1-2 tuần.

Nếu tất cả hoàn hảo thì có khi 3-4 ngày là đc.

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
LỊch là thế này, sau này ai có hỏi thì quote lại dùm người ta luôn để khỏi phải hỏi nhiều nhé.

Dev Release 2: đợt này mình thay đổi rất rất nhiều kĩ thuật liên quan đến Game, ví dụ PK và kẹp skill nên ước chừng test 2 tuần ( lâu nhất là 3 ).

Rõ thưa sếp =)).

JP Bon

Gia nhập giang hồ

tks xếp ;;)

o0okingo0o

Hạ Sĩ

okê sờ ếp >:)

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
việc gold mất giá thì đó là tùy vào các tiểu gia và đại gia xem họ có ỉm gold sll rồi phá gía gold khi thương nhân như a Shj đưa ra không. gold hiếm và 1 PC 2 acc thì sẻ có ng chơi đp và đao họ sẻ cày gold để bán ra thị trường với giá ngất ngưởng khi OB bắt đầu chắc việc này kô lẫn tránh đc :eek:

Bên trên