XIN XỎ Mong gm xem xét sao mở khóa

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Thật sự mà nói việc tự cày đệ tử không còn gì xa lạ cả. Đối với những acc tâm huyết đầu tư lâu dài thì nên tự cày đệ tử để tránh việc bị hủy sư đồ về sau.
Mình cũng vậy. Tất cả acc chính của mình đều tự cày đệ tử hết.
Nhưng vô tình như vậy, thành ra 1 lúc phải login nhiều acc. Hiện tại mình login nhiều hơn nhiều so với con số quy định (6 account).
Thấy bạn chủ topic như vậy, cũng hơi lo. Biết đâu 1 ngày đẹp trời cũng bị boss nào "sờ gáy" nhỉ.

P/s: Mong các xếp unband team chính của bạn ấy.

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
nhiều hồi thấy mấy cha nội tạo 1 lần mấy chục acc, train nhìn ganh tỵ vl
cơ mà bác này nói năng, xin xỏ nhỏ nhẹ thấy cũng tội….
mong đc giảm án :))
Mong GM xem xét cho bạn ấy một cơ hội ,hãy cho bạn ấy quay đầu :)) , cho bạn ấy 3 acc chính để chơi đi GM :)) @Huyết Ban Nick
Thấy bạn ấy có lòng thật GM ak, nói năng cũng rất lễ độ. Mong GM xem xét để bạn ấy có thể tiếp tục ở lại vs YulgangVn. Tks GM !
Giải cứu Fam công nghiệp.. Ahihi
Thật sự mà nói việc tự cày đệ tử không còn gì xa lạ cả. Đối với những acc tâm huyết đầu tư lâu dài thì nên tự cày đệ tử để tránh việc bị hủy sư đồ về sau.
Mình cũng vậy. Tất cả acc chính của mình đều tự cày đệ tử hết.
Nhưng vô tình như vậy, thành ra 1 lúc phải login nhiều acc. Hiện tại mình login nhiều hơn nhiều so với con số quy định (6 account).
Thấy bạn chủ topic như vậy, cũng hơi lo. Biết đâu 1 ngày đẹp trời cũng bị boss nào "sờ gáy" nhỉ.

P/s: Mong các xếp unband team chính của bạn ấy.
Đánh kẻ chạy đi , chứ ko ai đánh người chạy lại cả , bạn ý đã có ý muốn ở lại sv chơi đàng hoàng mà :))
để lại cho ổng 6 acc tốt nhất đi adm :D
Cám ơn mọi người nhiều nhé, GM đã xem xét và để lại cho mình vài acc chính để tiếp tục chơi game cùng anh em. Xin Cám ơn mọi người đã có lòng giúp đỡ mình.
Và cám ơn GM @Huyết Ban Nick @Lion_King @Hoa Hữu Khuyết rất nhiều ^.^

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
^^ acc bác @kenvin0113 víp ngày chục m là quá hay rồi mình cắm train level sv1 một ngày chưa được tầm 2~2.5m đủ tiền mua máu và sâm siêu thị một tuần dùng ah bác ơi đôi khi lượm được vk hay ngọc ngon thì có dư gôm bán lấy @ mua sâm máu. Bác nói vậy thì oan cho mình lắm, GM hiểu rõ điều này mà ^.^

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Khi bàn tay sắt xòe ra, nhiều tập đoàn farm tạm ngừng công việc.

Nên hôm nay chính thức vào K1 1 cách dễ dàng, 1 số kênh vắng hẳn.:-?:-?:-?=D>=D>=D>

thanh127

Binh Nhì
:D ngày farm chục mil 1 acc nhưng tiền điện thì cũng tốn ngang thế. farm làm gì khi mà tiền điện ý ông đem nạp luôn đi :( mong gm giảm bớt hình phạt cho bạn :(

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Mong GM xem xét cho bạn ấy. Tâm huyết cả 2 team 9. Và cả dàn dtu như vậy k dễ kiếm đâu. Gặp tui ngày treo mấy acc mà muốn nản đây này. Nếu xét thấy có nạp @ để đập đồ team 9 thì có j gọi là farm công nghiệp nhỉ

Ông Già

Binh Nhì
chơi 3 acc 9 và chỉ dám cày 3 acc dt cho từng acc :) gắng cày tới b2 thôi mà ngán gần chết.Mong AD xem xét và ches lịch sử GD bạn ấy nếu bạn ấy ko pam CN và bán gold làm lủng đoạn thị trường mà cung cấp nuôi acc 9 thì cho bạn ấy 1 cơ hội đi.còn nếu bạn ấy pam CN thì theo quy định thôi.chứ nói thật SV TT1 gold rớt giá chóng mặt.nhớ TMC trước đâu có đi quá nhanh như bây giờ.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
chơi 3 acc 9 và chỉ dám cày 3 acc dt cho từng acc :) gắng cày tới b2 thôi mà ngán gần chết.Mong AD xem xét và ches lịch sử GD bạn ấy nếu bạn ấy ko pam CN và bán gold làm lủng đoạn thị trường mà cung cấp nuôi acc 9 thì cho bạn ấy 1 cơ hội đi.còn nếu bạn ấy pam CN thì theo quy định thôi.chứ nói thật SV TT1 gold rớt giá chóng mặt.nhớ TMC trước đâu có đi quá nhanh như bây giờ.
Tui 6 acc nuôi 1 acc chính còn k đủ nè. Đập đồ toàn tự nạp đập. Sv này farm để lm giàu là chuyện k thể

Bên trên