XIN XỎ Mong gm xem xét sao mở khóa

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
Mình có chơi 2 team chính và cày acc đệ tử, hom nay thức canh máy thì GM CongAnDoThi block hết nick của mình với nội dung chơi 20 nick. Mình chơi cũng có đầu tư nạp card mà đang train đệ tử, còn 2 team chính cày level thì bị block. Xin GM xem xét. Mình nhớ là nội quy không có cắm log nhiều nick trên nhiều máy thì phải.

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
hiện tại mình chỉ đang chơi 2 team chính những nick đó mình đang ký bên sever thiên mã cung nhưng không có chơi. mong GM xem xét

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
Mong GM check lịch sử giao dịch được hem, mình cũng nạp card chơi 2 team chính mua đồ @ để chơi mà. GM có thể check lại từ lúc mình chơi sv thăngthiên đến giờ, những ac mình đang chơi là cày đệ tử cho team chính GM có thể check lại giúp xem. còn nick mình đăng ký từ rất lâu rồi và không có chơi nhân vật nào trừ bên thăng thiên. mình chơi game cũng tâm huyết mong GM xem xét giúp

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
bạn xem kỹ nhé mây nick đó mình đăng ký nhưng khong có tạo nhân vật chơi nhé, những nick đó tạo từ thời thiên mã cung nên làm gì có chuyejn 100 ac hư cấu :D

chantroi

Gia nhập giang hồ
bạn xem kỹ nhé mây nick đó mình đăng ký nhưng khong có tạo nhân vật chơi nhé, những nick đó tạo từ thời thiên mã cung nên làm gì có chuyejn 100 ac hư cấu :D
công nhận bạn có kiên nhẫn thật , bữa trước mình cũng định lập email kiểu này nhưng khi lập được 3 cái gmail nản quá bỏ ý định luôn , bạn lập được 100 cái gmail đúng nể tính kiên nhẫn kiên trì của bạn

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
các dạng farm sẽ bị ban tại YulgangVN, 1 là login quá nhiều (trên 6 acc) và toàn là clone dù có nhiều máy đi nữa, 2 là farm công nghiệp ( chỉ biết farm và bán mặc kệ sống chết của server , 3 là tool login, 4 là BBDinhAnh, tôi điều tra ra là sẽ ban vĩnh viễn.

Last edited:

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
nhiều hồi thấy mấy cha nội tạo 1 lần mấy chục acc, train nhìn ganh tỵ vl
cơ mà bác này nói năng, xin xỏ nhỏ nhẹ thấy cũng tội….
mong đc giảm án :))

Rouroni Kenshin

Gia nhập giang hồ
Bên trên