THẢO LUẬN Mong gm vào đọc giúp!

RedMoon

Gia nhập giang hồ
Giờ SV đã dần ổn định và cũng ngày càng lôi cuốn người chơi hơn. Do một số lí do và cũng để tăng thêm những tính năng cần thiết để người chơi quản lí tài khoản của mình tốt hơn, mình tha thiết mong GM cập nhật tính năng “ Lịch sử giao dịch”, từ đó mỗi người có thể kiểm tra quá trình giao dịch của acc mình.
Mong các bạn có cùng mong muốn vào ủng hộ.
Chân thành cảm ơn!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thứ nhất : chúng tôi có lịch sử giao dịch của tất cả các bạn .
Thứ 2: Vấn đề tra log rất tốn thời gian và chúng tôi chỉ hổ trợ trường hợp bị hack acc này nọ.
còn về vấn đề các bạn nhờ ng teamview bị hốt đồ train dc thì là vấn đề cộng đồng.

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
Thứ nhất : chúng tôi có lịch sử giao dịch của tất cả các bạn .
Thứ 2: Vấn đề tra log rất tốn thời gian và chúng tôi chỉ hổ trợ trường hợp bị hack acc này nọ.
còn về vấn đề các bạn nhờ ng teamview bị hốt đồ train dc thì là vấn đề cộng đồng.
giang hồ có 1 câu:" Sv LK " :) hiểu đơn giản là " LK khiến a e chơi game có đc tư tưởng yên tâm( vd: nhờ người TeamView, giao dịch này nọ..) nếu bị lừa đều có thể nhờ BQT loại bỏ nhân vật lừa đảo và liên quan ra khỏi SV. e nói sai chỗ nào k a Huyết?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nói thật là mình chơi sv này cũng cảm thấy rât yên tâm
vì thế nên pass share tè lè ra :))

mong sv luôn giữ được thần thái và sự tin tưởng đó, hết mình trong những vụ việc hack acc hack đồ các thứ

để những kẻ ăn cắp sẽ phải khiếp sợ khi có ý định đen tối với sv này

hieuvodoi158

Binh Nhất
xin xàm , tin tưởng dc thì đưa thôi . . . cũng như câu " bạn không tin người khác mà cứ đòi người khác tin được bạn"
còn biết bao nhiêu tính năng khác chưa có mà !!!

MrShj

Thượng Úy
bạn ơi ! các log giao dịch , nhặt , quăng ra đất , quăng shop , treo shop , di chuyển , nhận exp hay mất exp ..... tất cả đều được ghi nhận lại trên hệ thống bằng các dòng chữ xanh dương trong khung chat .
Để kiểm tra các lịch sử này , GM cần rất mất thời gian ngồi soi mói từng tí , như là đọc lại lịch sử chat , nên chỉ hỗ trợ cho các trường hợp quan trọng , mất mát , thiệt hại lớn như : hack , mất Iteam quý , mất EXP .....nếu đem cái công cụ này ra ngoài thì theo mình nghĩ là bất khả thi .
Các bạn cứ yên tâm , những trường hợp nghi ngờ hoặc mất mát , có thể inbox nhờ AD ( nick đỏ ) khi các ông ấy rảnh sẽ sẳng sàng kiểm tra cho các bạn .

Bên trên