THẢO LUẬN Mong anh em vote de bqt xem set.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

LegendK

Binh Nhất
Thế thì nói luôn là 2 ông xin qua chính sao cứ phải lấy lý do Chính Tà mất cân bằng thế làm gì? Tôi đang bực mình với cái kiểu Chính ko đi TLC xong kêu Chính Tà mất cân bằng đây , trong khi thực sự Chính ko yếu
Bác có thể so sánh toàn bộ đồ đạc của 9 so với tà, có lẽ bác hiểu bên nào mạnh hơn. Về cả "thể chất" lẫn "tinh thần" và số lượng nhé

Silver

Hạ Sĩ
Mình sợ bác ko bik đếm nên thôi lọc ra sân cho bác nhìn cho dễ nhé : mình có bôi đến tên của bác stt 17, ko bỏ xót đâu
1 ThienMaDao 80 Đao Khách Chính
2 TankTank 80 Đao Khách Chính
3 Eagle 80 Đao Khách Chính
4 ZzLyThongzZ 81 Đao Khách Chính
5 ShjnE 81 Đao Khách Chính
6 DKmoon 81 Đao Khách Chính
7 DuongCho 82 Đao Khách Chính
8 Kainz 83 Đao Khách Chính
9 ZzOngNoiAnh 84 Đao Khách Chính
10 Inferno 85 Kiếm Khách Chính
11 White 83 Kiếm Khách Chính
12 ChiiChan 82 Kiếm Khách Chính
13 KullNice 82 Kiếm Khách Chính
14 TieuMy 81 Kiếm Khách Chính
15 CaRoChienXu 81 Kiếm Khách Chính
16 HuyCaMap 80 Kiếm Khách Chính
17 Alibaba 84 Thương Khách Chính
18 Sofm 82 Thương Khách Chính
19 SweetLove 82 Thương Khách Chính
20 TrinhQuangVuBn 81 Thương Khách Chính
21 KissX 81 Thương Khách Chính
22 CaoThuVoLam 80 Thương Khách Chính
23 ImNotOkei 80 Thương Khách Chính
24 Lisa 81 Cung Thủ Chính
25 BongSen 81 Cung Thủ Chính
26 zZSakuraZz 80 Cung Thủ Chính
27 Daomaster 80 Cung Thủ Chính
28 WideAsSky 85 Đại Phu Chính
29 Nami 83 Đại Phu Chính
30 o0oTh3Endo0o 83 Đại Phu Chính
31 XeCutKit 81 Đại Phu Chính
32 xNiNix 81 Đại Phu Chính
33Hallow 81 Đại Phu Chính
zOnlyLovez 81 Đại Phu Chính
ViceCarLone 80 Đại Phu Chính
DPSunshine 80 Đại Phu Chính
bengoc 80 Đại Phu Chính
MyClone 80 Đại Phu Chính
DocTon 82 Thích Khách Chính
Panda 81 Thích Khách Chính
NgocKyLann 81 Thích Khách Chính
đính chính là e vưa up 80 đc 30' thì bảo trì,mà đồ đạc cùi quá nên ko dám lên tiếng,xin mạn phép bỏ qua cho em,cám ơn rất nhiều

sock

Hạ Sĩ
định im im sống qua ngày rồi cơ mà mấy cái pic này làm mình cứ thích vào la liếm tý ti =))
mấy bố cứ kêu 9 tà ngang nhau uh thì "cho" là 9 tà ngang nhau đi rồi TLC vẫn là 1 vs 5 trường kì thế có vui không, uh thì rồi lại kêu tại sao lại 1 vs 5 trong khi lực lượng đc "cho là ngang nhau" thì cũng ty tỉ cái lý do: uh thì tà đoàn kết cctalk các kiểu hoạt động đi ... tà pro đoàn kết các kiểu đi, chơi tà vui vẻ hòa đồng 9 tự kỉ đi sao 9 không làm thế đi ..... rồi cái tlc thành ra như này toàn là do mấy thằng 9 chết nhát không dám đi .... 9 toàn vip không đi...
Đến đây em xin được trình bày 1 số quan điểm :
- số lượng vip 9 và vip tà về cả lv và đồ 9 chưa bao giờ thấy hơn đc ( số lượng vip 9 và vip tà đi tlc càng như trên)
- số lượng hạng trung và gà 9 và tà cũng như trên
- muốn có chiến thuật thì cũng phải có người mới làm chiến thuật đc ... cái này các bạn tà không phải trải niệm =))
- PK chán vip không giết đc acc tầm trung thì mấy thằng tầm trung làm sao giết đc người 10 thằng pk 1 thì chết nhưng 9 ít hơn làm sao tụ đc 10 thằng mà ốp 1 thằng >> tầm trung 9 đi đánh nhau không giết đc ai ( tà gà thì bâu vào ks vẫn cố đc 1 2 mạng =)) ) đi không giết đc ái thì đi làm gì 1 trận 1 bình máu siêu thị trong kill 0 chết 10 ... thằng nào không nản, nản rồi thì càng ít người đi thôi chưa kể tà đã đông dàn dp lỗi game lại nhiều như quân nguyên cũng kiến các nhân sĩ 9 phái tầm trung (như mình) one hit one kill =)) các bạn tà thử đi 2 3 lần thế xem còn muốn vào TLC kiếm 2 cục VH + 5 cái HC không nhé =)).

tienthanhs1

Trung Sĩ
Bác có thể so sánh toàn bộ đồ đạc của 9 so với tà, có lẽ bác hiểu bên nào mạnh hơn. Về cả "thể chất" lẫn "tinh thần" và số lượng nhé
Thôi mấy hôm nay tôi cũng đã hết lời phân tích cũng mong Chính phái thấy đó là động lực mà rủ nhau đi....nhưng đến bây giờ thì tôi cũng cạn lời với các bạn rồi, các bạn qua xem cmt của GM HBN xem có giống ý tôi nói ko

tienthanhs1

Trung Sĩ
Còn gửi riêng tới cái bạn hay cmt xúc phạm người khác nhé! Bạn đã hiểu dc cái sever này bao nhiêu phần mà câu nào cũng chửi người khác ko não, trẩu...topic mở ra để ae tranh luận đưa ra ý kiến đúng sai, dù người ta có nói sai thì phân tích cho người ta hiểu, điều đó mới chứng tỏ bạn là người hiểu biết.... Còn ko nói dc mà cứ thích phun vàng nhả ngọc như thế ko hay đâu

LegendK

Binh Nhất
Mấy bác làm ơn chỉ tình những thành phần chơi game dc thôi, mấy người chả bao h tham gia hoạt động (vì bận công việc, gia đình này nọ kia) mà đem ra để so sánh 2 thế lực thì cũng thua. H ko lẻ qua nhà kiu vk con đừng làm phiền họ chơi game để gánh chính phái =))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Mình sợ bác ko bik đếm nên thôi lọc ra sân cho bác nhìn cho dễ nhé : mình có bôi đến tên của bác stt 17, ko bỏ xót đâu
1 ThienMaDao 80 Đao Khách Chính
2 TankTank 80 Đao Khách Chính
3 Eagle 80 Đao Khách Chính
4 ZzLyThongzZ 81 Đao Khách Chính
5 ShjnE 81 Đao Khách Chính
6 DKmoon 81 Đao Khách Chính
7 DuongCho 82 Đao Khách Chính
8 Kainz 83 Đao Khách Chính
9 ZzOngNoiAnh 84 Đao Khách Chính
10 Inferno 85 Kiếm Khách Chính
11 White 83 Kiếm Khách Chính
12 ChiiChan 82 Kiếm Khách Chính
13 KullNice 82 Kiếm Khách Chính
14 TieuMy 81 Kiếm Khách Chính
15 CaRoChienXu 81 Kiếm Khách Chính
16 HuyCaMap 80 Kiếm Khách Chính
17 Alibaba 84 Thương Khách Chính
18 Sofm 82 Thương Khách Chính
19 SweetLove 82 Thương Khách Chính
20 TrinhQuangVuBn 81 Thương Khách Chính
21 KissX 81 Thương Khách Chính
22 CaoThuVoLam 80 Thương Khách Chính
23 ImNotOkei 80 Thương Khách Chính
24 Lisa 81 Cung Thủ Chính
25 BongSen 81 Cung Thủ Chính
26 zZSakuraZz 80 Cung Thủ Chính
27 Daomaster 80 Cung Thủ Chính
28 WideAsSky 85 Đại Phu Chính
29 Nami 83 Đại Phu Chính
30 o0oTh3Endo0o 83 Đại Phu Chính
31 XeCutKit 81 Đại Phu Chính
32 xNiNix 81 Đại Phu Chính
33Hallow 81 Đại Phu Chính
zOnlyLovez 81 Đại Phu Chính
ViceCarLone 80 Đại Phu Chính
DPSunshine 80 Đại Phu Chính
bengoc 80 Đại Phu Chính
MyClone 80 Đại Phu Chính
DocTon 82 Thích Khách Chính
Panda 81 Thích Khách Chính
NgocKyLann 81 Thích Khách Chính
- Tôi WideAsSky chỉ là vô danh tiểu tốt thui ..
Từ ngày mai trở đi .. sẽ ko tham gia bất cứ 1 trận chiến nào hết ...
Tất cả mọi hoạt động xin vui lòng ko liệt kê ra ..
Quy ẩn rồi nhé .. Thanks .

demontoon33

Gia nhập giang hồ
nói thẳng ra là t chửi thẳng luôn mấy thằng rr trẻ trâu cmt theo kiểu bại não đó .đã chuẩn chưa còn phải đính chính lại nữa ko ?
Cho mình bình luận thêm chút nữa.Không biết các mode có xem các bài bình luận không.

Chứ mình thấy bạn Temo dùng từ rất mang tính chất kích bác,gây war chửi rủa ..v..v.(Theo ý mình nghĩ sai thì cho mình xin lỗi):
ví dụ:''Mấy thằng trẩu","mấy thằng ích kỉ".,"Quan tâm làm déo gidbọn chúng nó","Bọn không có não" bla bla....
đại loại như vậy.

Mong các mode dinh chinh xem ạ.
Neu em noi sai ban luôn cái acc 4room của em em cũng đồng ý ạ.
Ở dưới cmt có cái nút report kìa bác, thử xem sao. Em đã thử và đợi thành công
Nếu chính phái có những trụ cột như teemo thì bao giờ mới đoàn kết lại được.

DaiKa

Binh Nhì
Người ta muốn cải tà quy chính thui mà mấy bác làm gì căng thế . Đâu phải ai cũng chuyển hết qua 9 đâu mà sợ vãi lò ra thế .

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Người ta muốn cải tà quy chính thui mà mấy bác làm gì căng thế . Đâu phải ai cũng chuyển hết qua 9 đâu mà sợ vãi lò ra thế .
Nói thật với các bạn.
CHo hết vip 8x qua 9 chung tôi cung ko sợ nhé.
Thua chung tôi vẫn tham gia đều đặn nhé.
Vì từ thế lực chiến 2 đã quen rồi.Đi thua nhưng rất là vui nhé.

Chứ không phải thắng nhiều rồi h thua không quen.^^

DaiKa

Binh Nhì
Nói thật với các bạn.
CHo hết vip 8x qua 9 chung tôi cung ko sợ nhé.
Thua chung tôi vẫn tham gia đều đặn nhé.
Vì từ thế lực chiến 2 đã quen rồi.Đi thua nhưng rất là vui nhé.

Chứ không phải thắng nhiều rồi h thua không quen.^^
Thế mà toàn mấy thánh zô comment đoàn kết này nọ ng ta chỉ xin qua 9 cho số lượng bớt chenh lệch tí chắc cũng dc ko quá 10 người chuyển đâu !

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
cái này nó giống trong phim quá...nào là ma giáo nào là tà phái nhưng chơi đẹp và đoàn kết kòn danh môn chính phái thì...các a có hay xem phim võ thuật bên trung quốc ko...chuẩn ý nhỉ =))=))=))
thế đéo nào xem phim trung quốc chính toàn thắng tà mà có bao giờ ta thắng lai 9 đầu, nhưng đây là game bác ơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên