XIN XỎ Mong ae và ad nhìn nhận xem xét lại dùm em

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
1. Lỗi do em đầu tiên là người ko báo vật phẩm cho BQT
2. Kết Quả xổ số là a e tích góp lại nhưng e nhận dc vật phẩm khoá thì e hơi bị hoang mang
3. Lỗi cũng bắt nguồn từ BQT trao nhằm vật phẩm cho member.
4. Tội của em có cần phải hỏi ý kiến các member khác rồi đâm chọt nhau =>> band vĩnh viễn
5. Game mà band vv mà áp dụng vào ý kiến member khác thì cho e hỏi là tụi óc chó kia bảo đốt nhà ad cũng đốt à
Mình chỉ có nhiều đó nói cho a e hiểu. A e hốt dùm 3 acc còn lại lv 72 tà phải để em đc ta đi thanh thản ạ

Mars05

Binh Nhất
2. Kết Quả xổ số là a e tích góp lại nhưng e nhận dc vật phẩm khoá thì e hơi bị hoang mang
4. Tội của em có cần phải hỏi ý kiến các member khác rồi đâm chọt nhau =>> band vĩnh viễn
5. Game mà band vv mà áp dụng vào ý kiến member khác thì cho e hỏi là tụi óc chó kia bảo đốt nhà ad cũng đốt à
Mình chỉ có nhiều đó nói cho a e hiểu. A e hốt dùm 3 acc còn lại lv 72 tà phải để em đc ta đi thanh thản ạ
Mở 2 3 bài xin xỏ mà vẫn không quên chửi ngược lại chúng sanh :)) Cứ phải chửi mới được à cậu ??

luxury11

Gia nhập giang hồ
thể nào ông bị bọn nó ghét là đúng r ! câu đầu tiên đọc thấy rất tình cảm câu cuối cùng ... như muốn đấm nhau
ông bị band 7 ngày có đọc chưa mà kêu ban vv

hieuvodoi158

Binh Nhất
chừng nào m nói câu nào tử tế mà k có chửi vào thì sẽ dc nhiều người đồng cảm hơn , m vừa xin vừa chửi như vả vào mặt thế mà !!!

One Piece

Gia nhập giang hồ
Tôi k bit thông báo ở đâu. Nhung hôm qa các member ý kiến là band vv cậu ạ
Tạm thời mình không muốn tranh luận nhiều. Đặc biệt là bác @Tobi Nguyen vì thắng chả được cái gì cả.

Về vấn đề chủ topic, mình nói lại 1 lần nữa:

Chúng tôi là người tạo ra cả 1 hệ thống game, và muốn duy trì sân chơi đó tốt đẹp hơn mỗi ngày. Việc đó ko đến từ chúng tôi mà còn từ tất cả các bạn. KTeam tự hào khi YulgangVN có thành phần người chơi phải nói là có mức độ tự giác nhất trong tất cả các server. Tuy nhiên vẫn còn những người chơi mang tư tưởng từ các sv khác là chơi là phải cheat phải bug, có lỗi thì phải khai thác triệt để...

Luật là dành cho các bạn, để bảo vệ những người chơi văn minh khác, để sân chơi đc tốt đẹp hơn mỗi ngày. Do đó, bất cứ các bug nào phát sinh dù là do GM hay do lỗi thì cũng là từ hệ thống mà ra (mà hệ thống thì được chúng tôi tạo ra do đó chắc chắn sẽ có vấn đề, cái này đã là định luật). Việc của các bạn khi thấy bug thì phải báo, đừng để khi GM phát giác ra thì chuyện đã muộn và cũng đừng ý kiến ý cò.

Trở về với chủ thớt, nếu mình là người cứng nhắc thì ko có đến topic này đâu. Mình đã nương tay 1 lần vì xét đi xét lại hậu quả chưa nghiệm trọng. Giả dụ mà bác @Tobi Nguyen mua phải 1 trong cây của bạn (bạn thì đã ung dung nhận tiền) và bị KTeam thu hồi thì ko biết bao nhiêu topic nữa mà kể.

Thứ 2 là vấn đề ứng xử, tất cả đều có thể giải quyết trong hoà bình. Mọi người có quyền inbox của mình và hỏi về lí do, mình là người sống tình cảm nên sẽ có cách giải quyết tuỳ theo mức độ nặng nhẹ.

Tạm thời mình khoá acc 7 ngày sau xem xét.

HuyenThoaiTVB

Gia nhập giang hồ
thôi dẹp mẹ đi
ăn năn hối lỗi kiểu này quê tao đầy

typhuyeu

Gia nhập giang hồ
- Lỗi đều do cả 2 bên :
+ Bên AD là đã trao nhầm tới 10 cây vũ khí cho bạn
+ Bên bạn là đã có lòng tham ôm luôn 10 cây vk đó mà ko báo lại cho ADM hoặc là gd ngay lúc đó để trả lại 9 cây kia.

- Hậu quả và cách khắc phục :
+ Mấy bác AD đã nhân nhượng chỉ khóa vũ khí của bạn và ko truy cứu gì cả vì biết lỗi đầu tiên là do mình gây ra , ADM thì cũng là con người , mà con người thì ko ai ko mắc sai lầm và thiếu xót .
+ Phần bạn vì tham lam bạn đã cố ý dấu diếm và phân tán các cây vk mà AD đã trao nhầm đi các acc nhỏ , giả sử AD ko phát hiện sớm và bạn đã bán thành công trót lọt các cây VK đó thì sẽ có bao nhiêu cái topic bao nhiêu người nghỉ game vì bạn và hậu quả của bạn để lại là uy tín danh dự của SV như nào.

- Theo mình thì tạm thời AD chỉ khóa acc bạn trong 7 ngày và xem xét cách cư xử bạn như nào , mong là bạn sẽ dc thả sớm,lần sau rút kinh nghiệm nha bạn , đừng vì chữ " THAM " mà bán rẻ nhân cách :)

tienthanhs1

Trung Sĩ
2. Ko lẽ tự nhiên GM trao giải cho bạn vk khóa trong khi người khác ko? Bạn đã rao bán kiếm 1tr vnd ( nếu có người lỡ mua = vnd rồi thì giờ họ ntn ? )
5. Lại vẫn kiểu ko thừa nhận lỗi mà muốn đổ lỗi cho người khác . Nếu bạn thực sự muốn ra đi thanh thản thì để ae ở Sever này giúp bạn = 1 vote để bạn dc toại nguyện ( thấy bạn ko ít lần lên face nói Sever chả ra gì thì nên nghỉ cho tinh thần thoải mái đi )

miumiu

Gia nhập giang hồ
tựa đề là mong anh em và ad xem xét , đến đoạn số 5 thì lại ứng xử như vậy .. . Mục đích là xin xỏ thi cho ra xin xỏ . Mục đích bán acc thì vào topic mua bán .Vừa xin , vừa chửi , vừa bán acc trong chủ đề MONG AE

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chúng tôi đã thông báo là chỉ ban 7 ngày cảnh cáo về hành vi chửi BQT . Còn nếu có topic như thế này tiếp tục mọc lên nữa thì cứ 1 topic = 1 năm.

Bên trên