XIN XỎ Mong ad và mod xem xét lại dùm em

tienthanhs1

Trung Sĩ
góp ý vs AD 1 lời, ai cũng có lúc nóng giận, mà giận quá thì mất khôn, đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh người chạy lại, thôi thì dơ cao đánh khẽ,chưa cho bạn ấy 1 lối thoát. lỗi lầm đc nhận ra thì mong sẽ đc tha thứ,mình ko bik chủ topic chơi char ji, có từng mua bán hay kề vai sát cánh train cùng nhau chưa, nhưng người ta nhận lời thì mong ad tha cho bạn ấy, khóa vk đc rồi, đừng bán acc của bạn ấy, mình cũng là người bỏ phiếu ban acc khi thấy bạn ấy có những lời lẽ ko hay, luật chơi thì có luật chơi,pháp luật thì có pháp luật, nhưng đâu đó vẫn còn lòng trắc ẩn, lòng người vị tha. viết vài dòng, mong ad xem xét
Anh thấy nếu đúng là biết sai và sửa thì nên tha , nhưng có ai dám chắc khi dc tha rồi ông này sẽ thay đổi ? Lúc chưa xảy ra vụ việc này mỗi lúc Sever gặp sự cố thường thấy ông này cmt ngoài Group theo hướng tiêu cực giống như kiểu éo cần chơi . Thế nhưng đàng sau đó thì lại là 1 người sở hữu khối tài sản trong Game ko hề nhỏ ( thế nên anh cũng ko thích người sống 2 mặt ntn) phải chăng vì giá trị acc quá lớn nên mới có topic hạ giọng xin tha ? [-X

Bên trên