XIN XỎ Mong ad và mod xem xét lại dùm em

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
ông là người đang bị xử , thì phải chủ động vào mà theo dõi . Chả lẽ ông giết người xong không chịu tới tòa thì vô tội à ? mà đã biết là chơi xổ số được 1 cây vũ khí , nhận được hẳn 10 cây thì phải chủ động hỏi lại xác nhận. Dù sao cũng mong ông được xem xét cho thanh lý 50% item hay gì đó :)
Nhung khoá vật phâmt mà mình k nhận dc thông báo chính thức thì sao mình biết

AnhBanChim78

Gia nhập giang hồ
Vấn đề là Gm trả lời việc khóa Vk vào topic khác, không có thông báo nên bạn ấy ức chế mới ập topic kiểu thế. @Huyết Ban Nick coi xem xét giúp, nếu có tội thì cũng chỉ là tội " lập topic gây ảnh hưởng BQT" và phạt 1 ngày thôi được rồi. Đây cũng là hành động cảnh cáo cho anh em khác lần sau không rõ sự tình thì không nên lập topic như thế.
thế tội đc 10 cây 17m k báo mang đi cất rồi rao bán thì tính sao
kiếm trắng lại rao bán full 25% +7
baned thằng này cho chừa tội lừa đảo

Đính kèm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thứ nhất : Lỗi 1 phần ở GM nên đã du di cho bạn trường hợp tẩu tán tài sản trục lợi, ko phạt gì cả chỉ khóa vũ khí lại.
Thứ 2 : Lên lập topic chửi BQT thì vui lòng ra đảo theo ý kiến số đông.

• Like
Reactions: Lee

BinNgox

Gia nhập giang hồ
Thứ nhất : Lỗi 1 phần ở GM nên đã du di cho bạn trường hợp tẩu tán tài sản trục lợi, ko phạt gì cả chỉ khóa vũ khí lại.
nên tha cho ngươi ta 1 lần đi AD ơi, con người ai cũng có sai lầm.. nhất quá tam, có câu nói đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại... AD coi đây là lần cuối cùng tha cho bạn ấy, nếu bạn ấy mắc sai lầm thêm 1 lần nữa thì AD cho ra đảo luôn, mong AD và BQT thông cảm và xem xét lại thanks

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
Ad làm theo ý kiến của số đông thì sai lầm rồi. Ad phai có quy đinh trước và luật đêt e biết chứ

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ko thấy thông báo thì có thể nhẹ nhàng inbox GM hỏi cho ra nhẽ , ờ a ơi sao vk của e bị khóa thế bla bla , đây đăng topic chửi từ title thế kia ? Câu cú đả kích .... Xong thấy bị ban thì lại xuống giọng , ng gì ngộ :)

shine1992

Binh Nhì
Hom qa coa bjt là phai lên đây báo đâu
:( xl ngay còn kịp,đừng ngụy biện nữa,cỡ ông thỳ cái j chãng biết,mà phãi giã nai,ngta dọc vào còn ghéc og hơn,khuyên nên thành thật xl,nhận trách nhiệm,cháp nhận vì chút lòng tham nên mới ra cơ sự này,cũng mong ad nhẹ tay phạt cãnh cáo,band vài ngày,cho những con chiên này,còn quay trỡ lai.nữa trách nữa cũng thương,1 phần cũng do sơ xuất bên nph,vừa trúng số xong ra đão thỳ cũng tội nghiệp vãi,nên cãnh cáo thôi ad ơi,còn bạn kia chữi trên forum là sai rồi,nhắm xl,ăn năn đễ ad bõ qua đy. chúc bạn may mắn .

hieuvodoi158

Binh Nhất
vẫn là câu nói đó " lúc con người ta ngu nhất là lúc tức giận nhất" GM đã nhân nhượng r chuyện lắng xuống r bn lại khơi lên thì GM phải làm theo luật thôi ...quy vào tội "lừa đảo + trực lợi = band "!!!

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
:( xl ngay còn kịp,đừng ngụy biện nữa,cỡ ông thỳ cái j chãng biết,mà phãi giã nai,ngta dọc vào còn ghéc og hơn,khuyên nên thành thật xl,nhận trách nhiệm,cháp nhận vì chút lòng tham nên mới ra cơ sự này,cũng mong ad nhẹ tay phạt cãnh cáo,band vài ngày,cho những con chiên này,còn quay trỡ lai.nữa trách nữa cũng thương,1 phần cũng do sơ xuất bên nph,vừa trúng số xong ra đão thỳ cũng tội nghiệp vãi,nên cãnh cáo thôi ad ơi,còn bạn kia chữi trên forum là sai rồi,nhắm xl,ăn năn đễ ad bõ qua đy. chúc bạn may mắn .
Do ức hế thôi bạn. Cung ib cho bqt del topic rồi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ad làm theo ý kiến của số đông thì sai lầm rồi. Ad phai có quy đinh trước và luật đêt e biết chứ
Luật là ko chỉ acc này lên đảo đâu kể cả biết hay ko biết mà toàn bộ acc cầm 10 cây kiếm đáng lí đi vĩnh viễn. Tôi đã ăn chay niệm phật tba cho bạn vì lần đầu gạch đá tôi nhận biết bao mà kể.

Còn lên lập topic dkm thì thôi :)

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
Luật là ko chỉ acc này lên đảo đâu kể cả biết hay ko biết mà toàn bộ acc cầm 10 cây kiếm đáng lí đi vĩnh viễn. Tôi đã ăn chay niệm phật tba cho bạn vì lần đầu gạch đá tôi nhận biết bao mà kể.

Do e k thây topic chính thức khoá vật phẩm nên e ức chế thôi
Vì hôm qa e vẫn còn gd dc

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ

Ad đã an chay rồi thì đừng giết nhung ng đam mê như em ạ

1NoiBuon

Gia nhập giang hồ
sai lầm nặng nhất cũng là bên Kteam, con người ai k có lòng tham
bên phía Kteam làm ra lỗi rồi đừng đổ hết lên đầu người chơi
cần hình phạt nào đó thôi band acc cũng k thỏa đáng lắm (tại vì thằng này ở ác quá nên nhận nhiều gạch đá từ member thôi :)) )

Bên trên