XIN XỎ Mong ad đọc bài

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Về việc x2 EXP sáng nay mình xin có ý kiến như này.
Đúng là 1 lỗi sv vô tình lên nên tắt đi cũng là đúng nhưng mà mấy bạn đừng kêu người chơi tham lam, vì lỗi không phải do người chơi, còn về tại sao họ hơi bức xúc thì mình xin giải thích như này. Lý do là sv mình khi x2 nhai pill thì sẽ tăng % exp x2 luôn chứ không phải tăng vào exp gốc, nên thấy x2 các bạn ấy nhai cũng là chuyện bình thường, nhiều khi có mấy cái Pill 50 80 100% để dành xong giờ thấy x2 ăn vào để up lv nhanh 1 tí thôi mà.
Đàng nào bây giờ cũng Tết , mình mong rằng mọi người vui vẻ, tất cả mọi người chơi sv yulgangvn đều là 1 gia đình cả, nếu được mình xin @Lion_King@Huyết Ban Nick mở x2 hết hôm nay cho anh em luôn nha, Tết nhất đầu năm, 1 sợ khởi đầu mới trong năm của sv đừng làm mọi chuyện căng thẳng, coi như lì xì anh em 1 ngày x2 nha.
Mong GM xem xét nha, chúc mọi người năm mới vui vẻ và sv phát triển.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình cũng nghĩ như thế, thay vì đi bắt bẻ nhau ai đúng ai sai, thì nên bắt tay vào giải quyết vấn đề theo hướng tích cực.

dcjuly97

Binh Nhất
Vấn đề thực sự rất đơn giản và cách xử lý cũng đơn giản. Chỉ một 2 câu xin lỗi khách hang mọi chuyện đã không trở nên tệ vây. Những ae tâm huyết đã bỏ bao nhiu tiền vào game nhưng bị chôt 1 câu tham lam... Vấn đề ở đây là cách hành xử đối với 1 khách hang thôi. Bất kì chỗ nào cung vậy.
Customer service is always the first priority.

dcjuly97

Binh Nhất
Nói that với ad, mấy viên pill 50 hay 100% đối với tụi tui không đáng là bao. Nhưng cách chúng tôi yêu thương sever và bị đối xử như vây thì AD nên xem xét lại.

Bên trên