Mod giai thich giùm

ducVjp

Gia nhập giang hồ
auto từ 7h sáng đến 13h chiều k biết hm nay có bảo trì không,nhưng dp mua 1k8 sâm buff con 600 sâm thì tính ra cũng buff dc 4h đồng hồ 1 acc kiếm chiến mà đệch hiểu cái ji nhặt dc 2 món đồ là thế méo nào chán vcc

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
hen cái nồi gì,bình thuong thi bet lắm cung 7 8 món đằng này 1 ac dc 2 món 1 acc dc 1 mon hỏi có bức k mà thím phán nhu cc vậy
1acc chiến 1 acc buff nếu tính lg quái bem mà rớt đồ thì thếm nghỉ nó thế lào....
Treo đêm tới sáng solo 2acc mà mỗi acc 6 7 món ngọc cùi này.... k phán thì làm j đc bạn sếp giòe

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mình là mod còn bị ầm ầm. Đây là lỗi phân phối đồ trong pt từ rất lâu rồi bạn nhé, tạm khắc phục bằng cách out pt ra vào lại.

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
Vụ pp đồ pt lâu r. Trc m chơi ưa relog chuyểb máy toàn đứng cuối. K lụm đc j tức quá ngồi canh thì thấy tới lượt m nó lại vòng lên tk key 10lan đều 10 nên đi solo cho sướng :))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
1acc chiến 1 acc buff nếu tính lg quái bem mà rớt đồ thì thếm nghỉ nó thế lào....
Treo đêm tới sáng solo 2acc mà mỗi acc 6 7 món ngọc cùi này.... k phán thì làm j đc bạn sếp giòe
cùi cũng được miễn sao là có chỡ đỡ tức tui solo tu lau rồi nen hm nay la bực nhất khi đồ như vậy

ducVjp

Gia nhập giang hồ
Mình là mod còn bị ầm ầm. Đây là lỗi phân phối đồ trong pt từ rất lâu rồi bạn nhé, tạm khắc phục bằng cách out pt ra vào lại.
nếu như thế thì 1 ac phải nhiều 1 acc k có đằng này 1 acc dc 1 món 1 acc dc 2 món mời thắc mắc là tỷ lệ rớt đồ thôi

titanknight

Gia nhập giang hồ
cho em hỏi ngoài lề tí luôn là những cục thái cực thần đơn nhiệm vụ đền bù nhận được đó thì sau khi kết thúc event bị mất đi hay là cất dành để sau dùng bao lâu cũng được ạ

Cà Pháo

Hạ Sĩ
1 chiến + 1 đp solo với nhau thì cho chiến làm chủ party, chuyển qua phân phối đội trưởng, chiến chuyên lên xuống vác sâm thảy cho đp, thử đi rồi hiểu.

Trước khi trách cứ hãy thử làm mọi thứ=))=))=))=))=))=))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
chỉnh vậy hạn chế farm gold đó mà
cũng phải cho ng ta con đường sống
1 chiến + 1 đp solo với nhau thì cho chiến làm chủ party, chuyển qua phân phối đội trưởng, chiến chuyên lên xuống vác sâm thảy cho đp, thử đi rồi hiểu.

Trước khi trách cứ hãy thử làm mọi thứ=))=))=))=))=))=))
k ban phan phát đồ theo thứ tự k vứt sâm nhé auto dj làm time deo đâu mà vứt,mọi ngày đồ van vào am am chỉ co hm nay la nhu thế mới thắc mắc

Bên trên