THẢO LUẬN Mở thêm tlc tổng

Thêm TLC Tổng

• Nên

Số phiếu: 23 71.9%
  • Không nên

Số phiếu: 4 12.5%
  • Không quan tâm

Số phiếu: 5 15.6%

• Số lượng người bầu chọn
    32

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mỗi người mỗi ý kiến bác :). Nói thì nói vậy thôi, còn quyết định ở LK mà :)
vấn đề delay máu này để góp phần đề cao tính chiến thuật và đoàn kết hơn trong TLC, tuy nhiên vì có kẹp skill nên có lẽ một số vật phẩm hổ trợ tăng HP sẽ được bán trong Shop NPC sắp tới :)

ThienDiem

Trung Sĩ
vấn đề delay máu này để góp phần đề cao tính chiến thuật và đoàn kết hơn trong TLC, tuy nhiên vì có kẹp skill nên có lẽ một số vật phẩm hổ trợ tăng HP sẽ được bán trong Shop NPC sắp tới :)
Vậy theo ý Huyết là trước đó TLC ko có đoàn kết hay chiến thuật hả Huyết ?
K rỏ TLC khác thế nào nhưng TLC 5 bọn tôi đánh theo chiến thuật mới win được nhé .
Nhưng cũng nhờ fix này mà anh em đi TLC đông hơn. :)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vậy theo ý Huyết là trước đó TLC ko có đoàn kết hay chiến thuật hả Huyết ?
K rỏ TLC khác thế nào nhưng TLC 5 bọn tôi đánh theo chiến thuật mới win được nhé .
Nhưng cũng nhờ fix này mà anh em đi TLC đông hơn. :)
tăng thêm lên thôi , chứ mình có nói là trước đây ko có đâu , à xíu nữa 7h30 mình login acc ThienDiem add quà bồi thường nhé

galovesoc

Binh Nhì
7x bước ra, bị cung với dp 9x nó 1skill cái về thành. @@. Gặp mấy ông tay ngắn còn chạy đc, gặp 2 ông nội tay dài kia thì xác định.

Memory

Binh Nhì
Kteam sẽ có xem xét ông, vừa ra cái VLHC nên chắc cũng phải từ từ.
Thì up vậy thôi để tất cả members ai chưa đọc topic này thì có thể đưa ra ý kiến cũng như vote nhầm giúp ý kiến mở thêm TLC tổng dc khách quan hơn. Mà thật sự ko cần vote cũng biết đại đa số members server này đồng tình với ý kiến mở thêm TLC rồi, bằng chứng là tỉ lệ chênh lệch giữa các vote. Trẻ con nó nhìn vào nó còn thấy nữa là :D

dcjuly97

Binh Nhất
Thì up vậy thôi để tất cả members ai chưa đọc topic này thì có thể đưa ra ý kiến cũng như vote nhầm giúp ý kiến mở thêm TLC tổng dc khách quan hơn. Mà thật sự ko cần vote cũng biết đại đa số members server này đồng tình với ý kiến mở thêm TLC rồi, bằng chứng là tỉ lệ chênh lệch giữa các vote. Trẻ con nó nhìn vào nó còn thấy nữa là :D
cho hỏi ông ign là gì thế, cao danh của huynh đài :D

Bên trên