THẢO LUẬN Mở thêm tlc tổng

Thêm TLC Tổng

• Nên

Số phiếu: 23 71.9%
  • Không nên

Số phiếu: 4 12.5%
  • Không quan tâm

Số phiếu: 5 15.6%

• Số lượng người bầu chọn
    32

nhatthiem113

Thiếu Úy
Chào các bạn!
Hiện tại có 1 số anh em ý kiến là mong muốn TLC vui hơn cho cả sv, Do TLC chệnh lệch số lượng dẫn đến điểm số cũng chênh lệnh theo. Nay mình mở topic này mong anh em thảo luận vui vẻ để TLC vui hơn và anh em tham gia nhiều hơn.
1) Bỏ TLC 2, TLC 3 Đưa TLC 4 lên ( T3, T5, T7) chung với TLC 5
2) Đưa TLC Tổng thay thế TLC 2, TLC 4 ( T2, T4, T7) đương nhiên phần thưởng cho các bạn TC 2 3 tham gia TLC tổng cũng nhiều hơn chút so với các TC 4 5.
3) Fix TLC Tổng lại chỉ được đánh cùng cấp ( tức là TC 3 chỉ đánh dc TC 3, TC 4 chỉ đánh được TC 4,...vv), như thế các bạn TC 2 3 4 có thể vui vẻ tham gia mà không sơ bị các bạn thăng cấp cao hơn giết và cũng công bằng cho điểm số.
4) Add pill HP 1k vào Kshop và NPC ( cái này tùy Kteam)

Rất mong anh em thảo luận trên tinh thần vui vẻ phát triển sv, kéo thêm nhiều người chơi hơn.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Chào các bạn!
Hiện tại có 1 số anh em ý kiến là mong muốn TLC vui hơn cho cả sv, Do TLC chệnh lệch số lượng dẫn đến điểm số cũng chênh lệnh theo. Nay mình mở topic này mong anh em thảo luận vui vẻ để TLC vui hơn và anh em tham gia nhiều hơn.
1) Bỏ TLC 2, TLC 3 Đưa TLC 4 lên ( T3, T5, T7) chung với TLC 5
2) Đưa TLC Tổng thay thế TLC 2, TLC 4 ( T2, T4, T7) đương nhiên phần thưởng cho các bạn TC 2 3 tham gia TLC tổng cũng nhiều hơn chút so với các TC 4 5.
3) Fix TLC Tổng lại chỉ được đánh cùng cấp ( tức là TC 3 chỉ đánh dc TC 3, TC 4 chỉ đánh được TC 4,...vv), như thế các bạn TC 2 3 4 có thể vui vẻ tham gia mà không sơ bị các bạn thăng cấp cao hơn giết và cũng công bằng cho điểm số.
4) Add pill HP 1k vào Kshop và NPC ( cái này tùy Kteam)

Rất mong anh em thảo luận trên tinh thần vui vẻ phát triển sv, kéo thêm nhiều người chơi hơn.
bỏ tlc2 3 là thế nào ? bắt nó up tlc4 với dc đi ah ?
tlc chung mình nghĩ nên tăng số lần trong tuần và thời gian sau giờ tlc riêng vì tg tlc chung vẫn nhiều ng bận làm hặc gì đó ko đi dc. cần thiết có thể giảm tg train bằng cách tăng tg ko có exp đến 10h30 hoặc 7h30 hết exp thành 6h30 chứ cắm đầu train hoài chán lắm

mrmooc

Binh Nhì
Bỏ TLC2,3 thì ko hợp lý lắm. Nhưng tăng thêm tlc tổng thì rất hay. Ủng hộ cách đáng cùng cấp thăng chức trong tlc tổng

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
Trian đến 18h het exp la dep@@
TLC tổng đánh cùng thăng cấp
TLC 2345 có thể thay đổi khung h không tru`ng thì hay ( vi` 1 nguoi choi nhieu acc co the di dc tat ca tlc )

spk_boy

Binh Nhì
e có ý kiến là 1 ngày train 18-19h thôi, vd 22h có exp tới 16 hoặc 17h là hết exp, đồng thời exp dc nhân lên để sao cho tg train ít lại mà exp tổng trong 1 ngày ko đổi so với hiện tại. để 1 ngày có 5h để ae buôn bán và tham gia 2 trận tlc
chứ như hiện tại chỉ có 2h30p ko có exp mà nào là mua bán, mua sâm máu để chuẩn bị lên bãi sớm tránh mất bãi train rồi tham gia tlc nữa thấy hơi gấp gấp muốn tham gia tlc thì bỏ việc gd còn lo việc gd bỏ tlc thì tiếc vì e cũng có chút máu pk trong mình
a @Lion_King @Huyết Ban Nick nghiêng cứu thử vụ này với a ơi

furuichi

Gia nhập giang hồ
Bỏ tlc 2,3 thành ra vớ vẫn vc. Chi bằng lấy 1 ngày của tuần, chẳng hạn thứ 7,CN ra mà làm TLC tổng. Vừa ngay ngày nghỉ nhiều người rảnh nè.

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Vấn đề đánh cùng TL trong TLC tổng là không nên vì sẽ mất đi bản chất TLC tổng với lại vào mà soi từng người coi cùng TL với mình không rồi mới đánh phiền phức lắm có khi 4p không tìm thấy ai lại disconnect, người nhỏ thì làm việc nhỏ, lớn thì làm việc lớn :D:D, do chiến thuật của phe phái của các bạn thôi.

TuyetSat

Gia nhập giang hồ
Vấn đề đánh cùng TL trong TLC tổng là không nên vì sẽ mất đi bản chất TLC tổng với lại vào mà soi từng người coi cùng TL với mình không rồi mới đánh phiền phức lắm có khi 4p không tìm thấy ai lại disconnect, người nhỏ thì làm việc nhỏ, lớn thì làm việc lớn :D:D, do chiến thuật của phe phái của các bạn thôi.
chuẩn luôn, để mình tc3 còn bắt nạt bọn tc2 chứ. cứ cách 20 lv như cũ là đẹp rồi

Bên trên