XIN XỎ Mở bán thêm áo choàng

TuBone

Gia nhập giang hồ
Clear kho áo choàng giờ trong shop còn mỗi một bộ áo choàng nhìn chán quá, em đang muốn mua 1 bộ mà không có -_- em xin mở bán thêm áo choàng tiện cho nhu cầu làm đẹp đy ợ, đang bị thích và rất nhiều bác cũng thích mấy bộ cởi trần nên xin xỏ dc mở mấy bộ này ợ :))

Đính kèm

hoang090519996

Binh Nhì
Clear kho áo choàng giờ trong shop còn mỗi một bộ áo choàng nhìn chán quá, em đang muốn mua 1 bộ mà không có -_- em xin mở bán thêm áo choàng tiện cho nhu cầu làm đẹp đy ợ, đang bị thích và rất nhiều bác cũng thích mấy bộ cởi trần nên xin xỏ dc mở mấy bộ này ợ :))
cặp nam nữ hắc long 150k card mua pmm

voquang08

Binh Nhì
mở thêm mấy bộ AC nữa đê bác ơi....
chứ làm book 1k4 thì ae lấy gì mặc.....chả nhẽ lại mặc đồ TUẦN LÔC :eek::eek::eek:

hoangdot094

Binh Nhất
2 bộ đang bán mặc đẹp bá cháy thế còn chê .
Mà mở thêm vài bộ 690@ cũng được . Như hồi trước ayas .
2 bộ chủ đạo thì bán mắc thôi

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
ra đi ad ơi e mua hẳn 1 bộ, mặc đù bộ KHN đang mặc đẹp ko kém nhưng bikini quyến rũ hơn :)))

hoangdot094

Binh Nhất
Mấy 3 bớt bớt dùm cái đê . Đang mùa noel đông lạnh . Khi không mặc bikini chạy khắp nơi trong khi đang có tuyết . Nghĩ sao vại ? Bikini thì chắc đến hè mới có

Bên trên