THẢO LUẬN Mời tất cả các anh e có ý kiến về char cung thủ mời vào đây

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Anh INS gì gì đó là 9 .
EM tà. Nhưng thật sự đồ a ý Pro thì phải chịu.
CHứ thật sự Cung bị nép từ lv 1 tới lv 9X.
CHÍNH ANH LK VÀ HBN CŨNG ĐÃ NÓI. CUNG THẬT SỰ BÁ ĐẠO KHI Ở LV 9X 10X
Hôm nay đi TLC bác ý bắn 6k. cứ gặp là mặc định về thành khỏi cần bơm máu =)))
Nhưng nhìn char cung huy hoàng vậy. người char cung như e cũng đỡ tủi thân.
Còn về vấn đề cung đánh lan thì e đồng ý.

@GhostxLove set def bao nhiêu và bị cung bắn bao nhiêu review lại cho anh em có thêm thông tin nè.
sợ mình yếu à bạn
9x mà đòi mạnh thì tui cày lại acc 9x ngay á

galovesoc

Binh Nhì
Mình đi từ TLC2, TLC3, thì thấy là có XvalentinoX, và BiNganHoa kẹp cung cùng 1 kiểu, chắc là 1 người. Cách kẹp rất khác các bác Cung khác. Để ý là khi kẹp, có lúc sẽ ra 2 mũi tên, và trúng 2 người khác nhau. Và có thể kết hợp kẹp chay và kẹp combo gì đó. Cái này chắc giải quyết thắc mắc Cung đánh lan của bạn trên kia.

SAOnline

Hạ Sĩ
Mình đi từ TLC2, TLC3, thì thấy là có XvalentinoX, và BiNganHoa kẹp cung cùng 1 kiểu, chắc là 1 người. Cách kẹp rất khác các bác Cung khác. Để ý là khi kẹp, có lúc sẽ ra 2 mũi tên, và trúng 2 người khác nhau. Và có thể kết hợp kẹp chay và kẹp combo gì đó. Cái này chắc giải quyết thắc mắc Cung đánh lan của bạn trên kia.
quan sát tốt :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

SAOnline

Hạ Sĩ
Con cung ko pill dame con kiếm ko pill, mac set pk chả thấm vào đâu.
Nhưng khi pill vào thì khác à nha. Vì đơn giản vì pill hổ trợ dame công lực nhìu hơn là pill hổ trợ def.
Và nếu đồ con cung đó ko đủ mạnh thì ăn pill vào cũng chỉ gải nhau. Ví dụ hổm rầy mình vào tlc3, ta cũng nhìu cung víp mà sao chỉ gải mình.
Bửa hổm có xem clip con cung 9x tà Mrkie xoay con Rinas 3k6 gục.(cung 48m)chắc cũng nhai pill dame các kiểu, mà tại sao vào tlc ko bh xoay gục nổi ??? Vì đơn giản con kiếm ăn pill đi tlc thì cũng chỉ gải, còn đi train thì pill làm gì cho mệt ng.
Thêm vào có thần bí +2vk, char clvc thì chỉ tận dụng dc tầm 30% của nó, còn char dame chay thì như hổ mọc thêm cánh.
Rồi biết bao nhiu cái pill dame cộng dồn vào, hết.

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
Con cung ko pill dame con kiếm ko pill, mac set pk chả thấm vào đâu.
Nhưng khi pill vào thì khác à nha. Vì đơn giản vì pill hổ trợ dame công lực nhìu hơn là pill hổ trợ def.
Và nếu đồ con cung đó ko đủ mạnh thì ăn pill vào cũng chỉ gải nhau. Ví dụ hổm rầy mình vào tlc3, ta cũng nhìu cung víp mà sao chỉ gải mình.
Bửa hổm có xem clip con cung 9x tà Mrkie xoay con Rinas 3k6 gục.(cung 48m)chắc cũng nhai pill dame các kiểu, mà tại sao vào tlc ko bh xoay gục nổi ??? Vì đơn giản con kiếm ăn pill đi tlc thì cũng chỉ gải, còn đi train thì pill làm gì cho mệt ng.
Thêm vào có thần bí +2vk, char clvc thì chỉ tận dụng dc tầm 30% của nó, còn char dame chay thì như hổ mọc thêm cánh.
Rồi biết bao nhiu cái pill dame cộng dồn vào, hết.
Cái ngày con cung tà 93 đó xoay Rinas 3k6 thì trc đó nó xoay tui (full pill) 4k gục, vậy mà sao éo thấy ai thắc mắc?
Chung quy cũng là vì thua nhiều quá. Chơi game ko tự mò đc thì nt hỏi bạn, bạn vui bạn chỉ cho chơi là đc mà.

SAOnline

Hạ Sĩ
Cái ngày con cung tà 93 đó xoay Rinas 3k6 thì trc đó nó xoay tui (full pill) 4k gục, vậy mà sao éo thấy ai thắc mắc?
Chung quy cũng là vì thua nhiều quá. Chơi game ko tự mò đc thì nt hỏi bạn, bạn vui bạn chỉ cho chơi là đc mà.
nếu full pill xoay 4k thì có cpvp chắc r + full pill, ông full pill cũng ko đc def + thêm nhìu đâu. CPVP đấy chứ bth cũng ko lên dame đó

SAOnline

Hạ Sĩ
Còn ai thắc mắc cung đánh lan thì tự tạo 1 con cung ra hoặc đi mượn ai đó r tự tìm hiểu tự mò ra cách mà mọi ng` cho là "dame lan" nha.
SV ra đc 1 năm r đến bi h có ng nói cung "dame lan" =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Bên trên