THẢO LUẬN Mời admin vào xem xét.

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
mới 8x đã tòi ra bác bán 5b. bác bán 3b lên quái 10x bán 10b thì lúc đó sợ chưa cập nhập game = với các bản khác thì giá gold lúc đó rác lắm các bác ... việc ổn định giá gold sẽ tương ứng 1 ngày các bác mua đồ @ = gold đc ... và các bạn ad tập trung code game mà sever này ko phải như các sever khác ko kiềm chế đc lạm phát gold khi các top lên cấp cao là gold farm ra rất nhiều . Thay vì nuôi các bạn giàu bỏ tiền vào game thì việc giảm bớt lượng gold để ổn định giá để các bạn nghèo còn có sức mà chơi là hợp lý ... Mình nghĩ nếu gd tiền mặt ưu tiên @ hoặc sẽ phải thông qua ad và thu %... nhiều game từng tạo 1 cái chợ và thu tiền mặt khoảng 3-5% cho 1 gd . Mà lần cập nhập nào cũng lỗi sml hi vọng ad làm đúng tí ko quì lun.....

godle

Gia nhập giang hồ
để tránh farm gold Ad nên hạn chế lại 1 IP chỉ log được 2 acc thôi , như vậy chẳng còn ai farm gold nữa, mọi người bình đẳng như nhau đều chơi dc 2 acc thôi , nghỉ khỏe.........:D

huynhthinh

Binh Nhất
thật thì e cũng biết đánh thuế là nó tốt tránh lạm phát gold nhưng a để cùng 1 ip gd vs nhau thì ở mức free đc ko a :)) .. 2 con e di chuyển đồ qua lại vs nhau gold cũng qua lại vs nhau để mua này nọ mà đánh % vào sợ k đủ mua đồ nữa :oops::oops::oops::oops:

Bên trên