Mới tham gia forum ... làm fs cho a LionK và ... !!!!

Quang Lê

Binh Nhất
Trước giờ em chỉ chụp vs chụp >"<
Có nghĩ tới F/s nhưng chưa bao giờ thực hành cả >"<
Chữ em ẩu như linh cẩu tập viết >"<
Mai trước 12h Phuongae rãnh ko cho mình làm 1 bài phỏng vấn nhé! :D
Thì cứ làm :"> .... ss hơm đc cái nào đêm nay mất ngủ roài :"> .... không sao đâu muội muội ... kỉ niệm chị êm mình mờ ngại gì :">
Chị holy cũng cho phép em làm 1 bài phỏng vấn nha!

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
Mai trước 12h Phuongae rãnh ko cho mình làm 1 bài phỏng vấn nhé! :D

Chị holy cũng cho phép em làm 1 bài phỏng vấn nha!
Mình ? phỏng vấn ? ... cũng được ^^ .... khi nào vậy bạn ? tại dạo này đang rãnh đêm thức ngày ngủ :P .... khoảng 12h trưa mới dậy không à .... Bạn nói cụ thể giờ để mình dậy mình tâm sự cùng bạn nha ( mình hong có nỗi tiếng phỏng vấn nghe ghê quá :-ss )

Quang Lê

Binh Nhất
Mình ? phỏng vấn ? ... cũng được ^^ .... khi nào vậy bạn ? tại dạo này đang rãnh đêm thức ngày ngủ :P .... khoảng 12h trưa mới dậy không à .... Bạn nói cụ thể giờ để mình dậy mình tâm sự cùng bạn nha ( mình hong có nỗi tiếng phỏng vấn nghe ghê quá :-ss )
Hả? Sao mấy chị em gái toàn hoạt động về đêm ko zậy? Vậy 9h tối mai nha chị. Mang tiếng phỏng vấn cho sang chứ em đâu học ngành báo đâu mà biết. Chỉ là 8 cho vui zậy mà :D

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
Hả? Sao mấy chị em gái toàn hoạt động về đêm ko zậy? Vậy 9h tối mai nha chị. Mang tiếng phỏng vấn cho sang chứ em đâu học ngành báo đâu mà biết. Chỉ là 8 cho vui zậy mà :D
ok liền ^^ ... 9h tối cũng được miễn là đừng có ban ngày được rồi .... Không đâu sau này Ly đi làm lại thì chắc không hoạt động đêm nữa đâu ^^ ... hẹn mai nhé thân ái chào ^^

Synz

Binh Nhì
quá ảo, mặt mộc up hình xem sao em :D
mộc là mộc như thế nào vậy anh ??? e chỉ sơn mỗi miếng môi , có hình thì có kẻ miếng mắt , lâu lâu lại đeo lens thôi mà ? có cần thiết phải vậy ko ? c gái , ko phải c trai ! , đẹp ảo tức là đẹp nhờ son phấn hả a ^^

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
mộc là mộc như thế nào vậy anh ??? e chỉ sơn mỗi miếng môi , có hình thì có kẻ miếng mắt , lâu lâu lại đeo lens thôi mà ? có cần thiết phải vậy ko ? c gái , ko phải c trai ! , đẹp ảo tức là đẹp nhờ son phấn hả a ^^

Hình thì đẹp nhưng mà nên viết chữ nó đẹp hơn tí :D :D

Chắc nhiều người quá tô mỏi tay :)) Tks nhá :))

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
lúc đầu thì chữ đẹp đấy , nhưng về sau phải làm cho cả facebook + forum , nên mua hẵn cây bút lông , có vẻ làm ẩu và nhanh quá nên xấu !

Mà a bảo chụp cái ảnh phải có sức sáng tạo + táo bạo vào mà :D

Trông ảnh như tất cả mọi người vậy à :D

Bên trên