Mới-tậu-dc-em-đao-này-các-bác-thấy-sao?

Gladiator

Hạ Sĩ
Mình thấy buồn , các bạn tưởng test game là vào cường hoá xem ai có đồ ngon nhất hay sao . Sao các bạn ko tập trung vào nhân vật hay tìm ra lỗi game . Phí 1 cái code test chỉ vào để cường hoá đồ với DKT thôi sao :(

NgayKhongEm

Gia nhập giang hồ
LK nên để số tiền như ngày trước cho dễ phân biệt

vd: 10,000,000

chứ để Ứ + Va nhiều người dễ nhầm lắm :)

chickenloj

Binh Nhì
Mình thấy buồn , các bạn tưởng test game là vào cường hoá xem ai có đồ ngon nhất hay sao . Sao các bạn ko tập trung vào nhân vật hay tìm ra lỗi game . Phí 1 cái code test chỉ vào để cường hoá đồ với DKT thôi sao :(
mình thấy ae vừa test vừa vui vẻ tâm lý cũng thoải mái mà

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Đề nghị chủ topic (và các bạn khác định hành động như chủ topic) tập trung test kiếm lỗi dùm đi. Cầu mong sau 2 tuần sẽ fix được hết. Chứ đừng để kéo dài, vì có 1 số người đang hóng mỏi cả cổ, trong đó có mình.

ChemToanHut

Binh Nhì
bạn-đừng-nói-vậy!-mình-test-hàng-ngày!-hôm-nay-ad-cho-nhiều-tiền-là-để-test-ch-hợp-thành-và-thuôc-tính!-mình-làm-vậy-là-test-game-chứ-ko-phải-để-khoe!-vì-hên-dc-món-này-nên-mới-up-cho-a-e-xem-thôi!-bạn-có-vẻ-nhìn-nhận-vấn-đề-hơi-nông-rồi-đấy!

Gladiator

Hạ Sĩ
bạn-đừng-nói-vậy!-mình-test-hàng-ngày!-hôm-nay-ad-cho-nhiều-tiền-là-để-test-ch-hợp-thành-và-thuôc-tính!-mình-làm-vậy-là-test-game-chứ-ko-phải-để-khoe!-vì-hên-dc-món-này-nên-mới-up-cho-a-e-xem-thôi!-bạn-có-vẻ-nhìn-nhận-vấn-đề-hơi-nông-rồi-đấy!
Mình có 100m thôi nhưng mình tìm dc những cái như vầy :
+ Thuộc tính hỏa : ko rõ tác dụng vì ko đánh được quái level cao.
+ Phong op vào ko tăng chính xác .
+ Độc op vào cũng ko tăng dame
+Thủy op đúng giai đoạn nhưng chưa mở phẩn nộ nên ko test dc .
+ Nội chưa test dc vì ko xài dc skill .
Liệu bạn có chú ý đến những cái đó hay ko hay chỉ chú ý làm cây đao đẹp ?

Bên trên