THẢO LUẬN Một số thắc mắc về sư đồ

hieukiema6

Binh Nhì
1. Phiên bản này có nhất thiết phải nhận đệ tử lv 10 ko. Để đủ điểm cống hiến lên lv 65 bậc 1
2. Điểm cống hiến giờ tính theo điểm kn phải ko ( trước theo lv nên nhận đệ tử càng lv thấp càng nhanh nhận đủ điểm cống hiến ). Vậy nếu ntn ta có thể nhận đệ tử trên lv 35 phải ko. Vì nếu theo kn nhận đc thì lv 35 chỉ cần train 1h chắc đủ lên đệ tử bậc 3 ( quá nhanh)
3. Phần thưởng sư đồ là 3% hay 5% dame. Deff. Ulpt
4. Điểm cộng sinh mệnh cho đệ tử. Sp được tính ntn. Bắt buộc đệ b1 mới đc + sm phải ko
5. Có thể nhận đệ tử hay sư phụ khác char ko ( vd như sp Đao nhận cung làm đệ tử)

thanghekhoc

Gia nhập giang hồ
1. phiên bản này không nhất thiết phải nhận đệ tử lv 10. cách 20 lv là được.
2. điểm cống hiến tính theo số quái bạn giết ( chi tiết thì hỏi mod @Nguyệt Linh )

hieukiema6

Binh Nhì
3. 1 thằng chỉ 3% ( 5% hả thời na pô li ông rồi )
4. chỉ cần làm Q xong là sẽ tăng ( muốn kĩ trước khi trả Q đt xem hp xong và trả relog và chek sẽ thấy ) ko bắt buộc b1
5. Loạn luân ( kiểu anh trai hốt em gái , em gái chơi ông chú đó ) nhận ai cũng đc và đt nào thì sẽ lấy kill đó góp ý luôn nên cày = TK nhanh ít tốn sâm , đừng cày đao SML đấy
1.2 éo bít :D
Ok thank luu thị phi của anh.
Vậy cầy tk là ngon r.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
1. Không nhất thiết. Chỉ cần nhỏ hơn sư phụ 20 lv
2. Điểm cống hiến không phải tính theo exp mà tính theo số lượng quái đệ tử đánh chết.
3. 3% nhé. Bậc 3 được dame, bậc 2 được def, bậc 1 được clvc
4. Điểm hp hay dame def của phần (3) chỉ có sư phụ nhận được. Mỗi bậc 3 , 2 , 1 sư phụ được 20hp/ 1 đệ tử. Nếu 3 đệ tử bậc 3 thì sư phụ được tổng cộng 180 hp.
5. Có thể. Truyền skill wa thành skill của char đệ tử.

P/s : Đã có topic hướng dẫn rất rõ ràng về chức năng Sư đồ. Chắc bạn chưa đọc

hieukiema6

Binh Nhì
1. Không nhất thiết. Chỉ cần nhỏ hơn sư phụ 20 lv
2. Điểm cống hiến không phải tính theo exp mà tính theo số lượng quái đệ tử đánh chết.
3. 3% nhé. Bậc 3 được dame, bậc 2 được def, bậc 1 được clvc
4. Điểm hp hay dame def của phần (3) chỉ có sư phụ nhận được. Mỗi bậc 3 , 2 , 1 sư phụ được 20hp/ 1 đệ tử. Nếu 3 đệ tử bậc 3 thì sư phụ được tổng cộng 180 hp.
5. Có thể. Truyền skill wa thành skill của char đệ tử.

P/s : Đã có topic hướng dẫn rất rõ ràng về chức năng Sư đồ. Chắc bạn chưa đọc
Thank bác nhiều. Mình chưa được đọc.

Tuantron

Gia nhập giang hồ
Con buff cua em khi cong + het mau + buff, ko + dame , bay gio em lv 45 lam DT bac 3 danh loi het ca mom ko duoc 1 % diem cong hien . lam the nao duoc day cac bac

Bên trên