Một số ý kiến góp ý cùng anh em bạn bè!!!

Nguyễn Đình Quang

Gia nhập giang hồ
Mình có vài việc nhỏ cần chia sẻ cùng ae.
Mình nghĩ đây là sv test nhưng nó cũng k khác gì sv bth. chỉ bị vài lỗi và đang trong thời gian fix. mục đích chơi game là để tìm bạn bè ae nói chuyện cho vui. game cũng như 1 xã hội thu nhỏ của mỗi gamer. vì thế cho dù có hoạt động chính thức hay chưa thì nó vẫn là một ngôi nhà chung, vẫn tìm lại được một số thứ mình cần. vì sv có lỗi nên Kteam mới ra bản test để mấy bạn cùng nhau hổ trợ cho Kteam hoàn thiện nhanh hơn. sv có đưa vào hoạt động là cũng nhờ một phần công sức của mấy bạn. trong thời gian test thì Mod và Kteam đã tạo điều kiện hết sức cho tất cả mọi gamer. điển hình là việc cho AC, Tiền và VK. nhưng trong quá trình đó chắc chắn sẽ k tránh khỏi việc sơ xuất. ng dc ng k. còn có nhiều trường hợp gamer ít có time onl nên k bao h dc gặp mod để dc hỗ trợ. mấy bạn thử nhìn coi. mỗi lần Miss hay TH onl là ở đây ra bu đông như kiến. mỗi ng một ý. pm chat mật k trả lời kịp. ai cũng là con ng, cũng có 2 cái tay như nhau. thử đặt vào hoàn cảnh của mấy ng đó thử bạn ntn. Mod đã tạo đk hết sức cho mấy bạn. thì phải thông cảm cho ngta chứ. có một số ng mình k tiện nói ra ở đây. đã được hỗ trợ, r đi ép đồ xịt xong xin hỗ trợ tiếp. nhiều lần như v. r mod cho trễ thì lại đâm ra giận hờn đi nói này nói kia. thậm chí còn lôi kéo ng khác bỏ sv. coi lại việc làm đó có hay ho chút nào k? mình nói thật. sv mất đi 1 vài ng như v càng tốt chứ k quan trọng đâu... mình nhắc lại. ai cũng CHỈ CÓ 2 CÁI TAY THÔI. và KHÔNG THỂ LÀM VỪA LÒNG TẤT CẢ MỌI NG ĐÂU. mỗi ng có một ý. dc cái này thì mất cái kia. mọi ng phải thông cảm cho nhau chứ... đây là ngôi nhà chung, nơi tìm bạn, tìm niềm vui. ai ai cũng là ae bạn bè. muốn sv hoàn thiện nhanh thì cùng nhau hợp tác đi. đừng đứng núi này trông núi nọ nữa. đừng đứng núi này trông núi nọ nữa. hãy nghĩ đến mục đích mấy bạn vào game để làm gì và mục đích chính mà KTEAM mở sever ra nhé... THÂN!

hiepmctc

Binh Nhất
Lần sau viết nên xuống hàng cách câu, cái nào có chấm thì viết hoa dùm...Nhìn gì mà tè le, nhìn chả muốn đọc.

Dior

Gia nhập giang hồ
bạn yên tâm, các men mà đag đợi dc đến bh toàn tâm huyết cả thôi :)) mình đợi từ trc khi thi, bây giờ thì đi du học đc 1 năm rồi :)) đợi tiếp chắc không sao :))

Bên trên