Một Số Ý Kiến [ Ae zo chém nào]

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
chắc là bạn ấy muốn cứ op thuộc tính vào là sáng, ko cần phải + lên 6 7 8 9 10

Không phải đâu AD ơi thời AS lúc đầu tiên là lên + 6 là phát sáng mình nhớ ko nhầm là + xanh thì phải
sau đó + 7 là màu đỏ lâu quá rồi mình thật sự ko nhớ
sau này chỉnh lại thì op ngọc thuộc tính mới sáng màu đó
vì + 6 + 7 sv AS khó như lên trời vì ko có charm 1~3 mỗi lần VK phát sáng là biết ngay VK xịn và hiếm

VK + 6 >>> trở lên mới phát sáng ngoài ra op thuộc tính ko phát sáng
lúc đó chỉ được 1 thời gian thì AS mới đổi thành op thuộc tính lên 8 phát sáng đó

nói chung là + 6 >>> 10 là phát sáng tùy màu mình chỉ nhớ + 6 là màu xanh lá cây + 7 là màu đỏ nhạt còn lại thì mình ko nhớ
vì nó quá lâu rồi
Thuộc tính ko phát sáng

Nếu AD làm được thì nó càng làm người ta nhớ về thơi thơ ấu đó :D

Demonthorn

Administrator
Chính xác là:

Ở bản update char cung. Cứ op thuộc tính vào là sẽ phát sáng.
Tới bản big update tiếp theo, + 6 7 8 9 10 mới phát sáng :)

Ko cần chỉnh

Nhân

Gia nhập giang hồ
e nghĩ là cứ op TT là phát sáng k cần phải 8TT vì 8TT là chuyện khá là khó ngay cả sv private @@

Nhân

Gia nhập giang hồ
Op 1 viên TT mà sáng thì sever toàn pro ko ak` bạn @@
có 1 thời đó ep 1 viên TT là sáng hồi đó mình nhớ là viên Phong là xanh lá viên hỏa là cam ( ko có hiệu ứng lửa bay vòng vòng như bi h ) ngoại hay nội gì đó là màu đỏ thủy là xanh dương nhìn ai ai củng thấy sang sáng thích thích hehe

Pink

Thiếu Úy
có 1 thời đó ep 1 viên TT là sáng hồi đó mình nhớ là viên Phong là xanh lá viên hỏa là cam ( ko có hiệu ứng lửa bay vòng vòng như bi h ) ngoại hay nội gì đó là màu đỏ thủy là xanh dương nhìn ai ai củng thấy sang sáng thích thích hehe
Hồi đó mình có chơi mà . nhưng mà lúc đó mới 12 13 tuổi :D . Ass thấy ko hợp lý nên mới fix lại đó bạn

Nhân

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ 1 là như vậy 2 là theo ý kiến của bạn Ruby cũng tốt CH VK => sang như là sáng với set thì dẹp :)) + them TT thì nó + hiệu ứng như là quần lửa xung quanh như TT bi h nè :v

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
cứ để sấm sét cường hóa và sáng thuộc tính như bây h có phải đẹp không vũ khí là like cái sét sét đó mà mất cái buồn lắm T.T

Bên trên