XIN XỎ Một lần nữa cầu xin bỏ giới hạn exp auto ! plzzzzzzz !

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Một lời cầu xin cuối cùng trước giờ Open
Ai đồng ý với tôi thì cùng bấm 1111111 nào

Hiện tại Open mình sẽ không tham gia được vì vợ vừa sinh em bé được 1 tháng nên nhiều thứ phải lo quá, nếu Auto không bị giới hạn mình sẽ theo đến cùng mặc cho sự bận rộn sắp tới, sắp tết rồi công việc lại càng bận hơn, thêm vợ con nheo nhóc nữa chắc hẹn 1 năm hoặc 6 tháng nữa mình sẽ mua acc chơi lại ....

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nếu có giới hạn thì cũng xin ít thôi . cho 20h/1 ngày Auto là dc rồi . Còn 4 tiếng cho việc buôn dưa lê bán dưa chuột pk các kiểu là quá nhiều rồi . Các sever khác ko giới hạn Auto cũng có sao đâu ! việc PK hay buôn bán v.v...là do sở thích và thời gian rảnh của mỗi người chứ ko nên cưỡng ép = việc giới hạn auto

Hallow

Gia nhập giang hồ
cái auto time thì nên bỏ đi AD tại vì củng có một số người bận việc làm hoặc gì đó linh tinh người ta treo máy cả ngày hoặc có cong chuyện đột xuất gì đó >>>>>> Thanks còn về Drop iteam và Gold sv thì giảm bớt lại 1 là gold 2 là exp cho cày lâu lâu mới về lại tuổi thơ chứ thanks ad

lamthienbao88

Gia nhập giang hồ
lớn cã hết rùi có phải còn cái thời trẻ trau cúp tiết trốn hoc chơi nữa đau giò đa số đi làm có gia đình hết rùi Ad nên sũy lai về viêc hạn chế Auto Ad đi làm ad cũng bít đau phải ai củng ngồi máy lúc nào cug dc đau !

Living Shadow

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ cái này cũng hợp lý thôi.
Giờ thì đâu còn như xưa nữa mà ngồi cả ngày mấy tiếng đồng hồ bấm tay train. Giới hạn auto như vậy sẽ gây hạn chế nhiều mặt lắm. Đặc biệt là các lớp gamer cũ từ thời Asiasoft đều đã đi làm hoặc nhiều người lập gia đình rồi, có khi cả ngày chỉ ngồi nhìn màn hình game được 15 20' thôi.

bosock01

Gia nhập giang hồ
cái auto time thì nên bỏ đi AD tại vì củng có một số người bận việc làm hoặc gì đó linh tinh người ta treo máy cả ngày hoặc có cong chuyện đột xuất gì đó >>>>>> Thanks còn về Drop iteam và Gold sv thì giảm bớt lại 1 là gold 2 là exp cho cày lâu lâu mới về lại tuổi thơ chứ thanks ad
Cái rate hiện tại là quá quá tệ rồi ông còn kêu giảm thì thằng nào chơi.

xecutkit

Binh Nhì
Một lời cầu xin cuối cùng trước giờ Open
Ai đồng ý với tôi thì cùng bấm 1111111 nào

Hiện tại Open mình sẽ không tham gia được vì vợ vừa sinh em bé được 1 tháng nên nhiều thứ phải lo quá, nếu Auto không bị giới hạn mình sẽ theo đến cùng mặc cho sự bận rộn sắp tới, sắp tết rồi công việc lại càng bận hơn, thêm vợ con nheo nhóc nữa chắc hẹn 1 năm hoặc 6 tháng nữa mình sẽ mua acc chơi lại ....
Vợ t cũng vừa sinh nè haha auto 24/24 thôi xD

Harry_Kyer

Binh Nhất
Đúng là ai cũng như ai, nhưng vấn đề là nếu 24/24 auto thì ai cũng auto hết rồi, còn mua bán và rất nhiều hoạt động khác. Ai cũng cắm mặt auto train vì sợ mất top thì còn gì vui vẻ nữa

Bên trên