Một chút thắc mắc về Thương khách?

Kay

Gia nhập giang hồ
thương nữ tà 13x là đẹp nhất trong tất cả các char nữ 13x đấy mí bạn ợ......mặc dù giai đoạn đầu nó nhìn kinh thật =]]

bác nào ko tin thì cứ search hình các char nữ 13x rồi so sánh với thương tà nữ nhé......đơn giản và chất vô cùng đấy

thantuycung

Binh Nhì
thương nữ tà 13x là đẹp nhất trong tất cả các char nữ 13x đấy mí bạn ợ......mặc dù giai đoạn đầu nó nhìn kinh thật =]]

bác nào ko tin thì cứ search hình các char nữ 13x rồi so sánh với thương tà nữ nhé......đơn giản và chất vô cùng đấy
dịu dàng hư dp nữ ms gọi là xinh là đẹp. chứ thương nữ 13xt đc tóc đẹp nhưng cặp mắt sát thủ thế kia kêu xinh =.=

Kyousou

Gia nhập giang hồ
Thương có chỗ đứng trong TLC hay pk không vậy mấy bác ? nge có vẻ thương bị thất sủng quá

MrShj

Thượng Úy
có phải những sever private khí công thương bị lỗi hay không ? đồ cùng cấp + opt nhưng thua dame dp + cing rất nhiều :(

tớ chưa chơi Sv pri nào nên k phán dc , nhưng tớ chơi thương ở Sc Dzo , nếu đồ = nhau , thì k dame của con nào to = thuong dc .
va2 thương nếu và TLC thì dame dứt điểm rất to , nhưng ra BHBC để kẹp va Pk thì thua chả khác rất nhiều vì delay chậm

Kyousou

Gia nhập giang hồ
tớ chưa chơi Sv pri nào nên k phán dc , nhưng tớ chơi thương ở Sc Dzo , nếu đồ = nhau , thì k dame của con nào to = thuong dc .
va2 thương nếu và TLC thì dame dứt điểm rất to , nhưng ra BHBC để kẹp va Pk thì thua chả khác rất nhiều vì delay chậm
Được vậy thì tốt , cảm ơn nha

Vietdj29

Binh Nhì
Thấy bảo sever cho kẹp thảoi mái...thương vỡ mồm rồi,sao pk kẹp khi delay lâu đây,tưởng chỉ cho kẹp combo thôi,ai dè kẹp hết thế thì đầu tư bao nhiu cũng vậy thôi,ăn hành rồi
P/S: ăn hành vẫn chơi thương,ngắm cho đệp,ko cần tranh đua giang hồ,hêhhehehhe

BuGau

Gia nhập giang hồ
bất lợi thì có, tôi cầm acc thương TT 1 playgirlno1 của tôi, đồ đạc thì khỏi nói, lúc đó ko thua bất cứ ai trong server, khi nộ và không nộ, đều có đứng ra kẹp solo và giết được tất cả các char khác, đã quất nhau với lão Teo cong chua và ku papa, ăn có thua có cả, trình độ kẹp vận công quyết định rất nhiều hahahaha, ai đam mê char thương thì cố gắng lên, về sau không hối hận đâu hehehehe

MrShj

Thượng Úy
bất lợi thì có, tôi cầm acc thương TT 1 playgirlno1 của tôi, đồ đạc thì khỏi nói, lúc đó ko thua bất cứ ai trong server, khi nộ và không nộ, đều có đứng ra kẹp solo và giết được tất cả các char khác, đã quất nhau với lão Teo cong chua và ku papa, ăn có thua có cả, trình độ kẹp vận công quyết định rất nhiều hahahaha, ai đam mê char thương thì cố gắng lên, về sau không hối hận đâu hehehehe

phải cong nhan thời của PlayBoy , Play girl bá đạo thiệt . Lúc đó ngang ngữa CongChua4D( cung ) và papalovemama .( kiem )
Nếu bạn chiến với ông tèo thì ăn nhiều hơn thua , nhưng nếu chiến với papa thì e là thua nhiều hơn ăn .

Và trình độ kẹp vận công mà để bác phát biểu như thế thì Shj mỡ xin bái phục , vì Sv dzo thật sự ít người xài kẹp vận công với char thương , k biết có phải vì họ k am hiểu cho lắm chăng ?
Nhưng thương vào TLC thì phải nói lợi hại hơn mấy char kia vài phần .

Bên trên