Một chút ý kiến về party event như HKUS

Bạn nghĩ nên có PE hay không và mức ẽp thì thế nào ?

• Số lượng người bầu chọn
    26

Kyousou

Gia nhập giang hồ
Một chút ý kiến về thời gian đầu train vật vã XD , chủ ý cho dễ thở hơn và AE PT nhiều hơn là solo

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Nói chung là đây là sever tự lập, nhưng nó phải trong một khuôn khổ nhất định, ko phải thích là làm được đâu!

Event do GM đưa ra quyết định nhưng cũng phải tùy vào tình trạng sever ....

Mình xin nói thêm là topic này đã lập được 1 tiếng nhưng cũng chỉ có 1 cmt nên bạn cũng đã biết đc độ nhảm của topic này!

traimocoivo

Gia nhập giang hồ
mình thấy cái ý 100% gold+exp chẳng ra cái zì```````````````````````` :)) SV đang muốn giống như AS thì 100% hóa lạm phát ah :> ( sv luôn trong tình trạng khan hiếm gold, ngọc, đồ...... nên mng phải chăm chỉ cày cuốc mới có cái gặt )

OB sẽ có các event hỗ trợ lúc đầu có top của MOD r đó bạn tìm mà đọc ( mình k rảnh tìm :P )

BeHoa11

Binh Nhì
em nghĩ nên event + ít tiền thôi chứ ko nên + exp, đồ đạc vẫn khang hiếm, mấy bạn vào sau ko bỡ ngỡ khi thấy top lv quá cao :P

Happy Days

Binh Nhì
mình thấy những topic đóng góp ý kiến xây dựng even như thế này khá hay...tuy là phần quan trọng vẩn do GM quyết đi nhưng lun ủng hộ những bạn có tinh thần như thế này...1 vote cho bạn.

Chia Tay Mùa Thu

Gia nhập giang hồ
Cái vụ tăng exp thì mình thấy nên cho x2 vào các ngày cuối tuần.
Ví dụ thứ 7, CN nên x2 vào 9h - 11h, 14h-16h, 19h-21h.
Như thời HK SEA.
Như vậy cổ vũ tinh thần ae đi train mới đông vui

rongonline

Gia nhập giang hồ
Có sao để vậy đi các bạn ơi, tự nhiên vẫn là nhất. Ngoại trừ những ngày Lễ gì đó thì có event cho anh em là vui rồi :D. Chứ càng thêm này thêm kia vào không khéo y chang mấy server Private khác cứ ẻo lả và lung lay thế nào ấy. Cũng như đi thẩm mĩ viện thêm bớt về sau này nhìn chả ra cái gì.

Bên trên