Mọi người xem giúpri

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mấy bạn biết thì hẵng bày chỉ , còn ko thì đừng có phán thay ram , rồi key crack win , cài xp ... bla ... bla . Người ta thường nói nhiệt tình + không biết gì = phá hoại .
Trường hợp máy bạn , bạn chụp toàn thể cái processes trong task manager mình xem thử , khả năng là có ứng dụng chạy ngầm nó ăn ram . Bản thân win 7 nó ăn Ram rất nhiều , hồi trước máy mình cài win 7 khởi động lên ram lúc nào cũng 55 ~ 60% , h chuyển qua xài win 8 rồi ram nó ăn chỉ 40 ~ 50% khi không bật 1 ứng dụng nào.

NVC7

Gia nhập giang hồ
Mấy bạn biết thì hẵng bày chỉ , còn ko thì đừng có phán thay ram , rồi key crack win , cài xp ... bla ... bla . Người ta thường nói nhiệt tình + không biết gì = phá hoại .
Trường hợp máy bạn , bạn chụp toàn thể cái processes trong task manager mình xem thử , khả năng là có ứng dụng chạy ngầm nó ăn ram . Bản thân win 7 nó ăn Ram rất nhiều , hồi trước máy mình cài win 7 khởi động lên ram lúc nào cũng 55 ~ 60% , h chuyển qua xài win 8 rồi ram nó ăn chỉ 40 ~ 50% khi không bật 1 ứng dụng nào.
nè, bìnhthường không mở gì thì nó tầm 3x, có lẽ tại ram yếu rùi o_O ,

Portgas D.Ace

Con chó của LK
chrome ăn cũng 300mb rồi , 54% đúng rồi chứ gì nữa ? , ko mở 3x % là ngon rồi :| . Ram chỉ có hư hoặc xài bt chứ làm gì có vụ yếu

n0one001

Gia nhập giang hồ
bác dow cái Advanced SystemCare 6 về cho nó scan qua với tự sửa 1 lần xem sao, cái này mình xài cũng ổn lắm
lúc trước máy mình cũng bị tình trạng như vậy sau khi dow về scan 1 lần thì bây giờ đã khá hơn rất nhiều rồi, ram giờ chỉ còn khoảng 40% thui còn cpu <10%

Bên trên